อั๊พเบาๆก่อนวันหยุด

ห่างไปนานนะคะ พอดีไปท่องเที่ยวหาประสบการณ์ให้กร้านโลกขึ้นมาอีกสักหน่อย หุหุ มาเม้ากันได้เลย

ภาพหาดูไม่ค่อยเจอ หน้าผากจัสติน บีเบอร์
มองผ่านๆนึกว่า โรเบิร์ต นะคะเนี่ย
จัสตินหน้าเหมือนผุ ญ เลยง่าา

ฮือฮา วาเนสซ่า ฮัดเจนถ่ายแบบเซ็กซี่ กุงเกงลิงตัวเท่าขี้ตา!..เวลาดารามีข่าวรักร้าวเนี่ย ก็จะมีการลุกมาฉีกลุคตัวเองนะ

แต่เวิร์คนะ ดูมี sex appeal ไม่เด็กอีกแล้ว

ว้ายยยย
คราวนี้ปาดทัน...ตามต่อๆ
ขอเวลาไปย่อรูปกะกินข้าวก่อนน้า บ่ายอ่อนๆเด๋วมา

หน้าผากจัสตินเป็นแบบนี้นี่เอง 5555 หาดูยากจริง ๆค่ะ

Vanessa ตัวส้มมากๆๆๆๆๆ
มาตั้งตารอแล้วว
Vanessa  สวยไม่มีที่ติเรยน้า

ได้เเค่ครึ่งของชีก็พอเเร้วม้าง.....คริ

วาเนสซ่า !  เราอายุเท่ากัน นะ  !!
วาเนสซ่าเปี้ยนไป๋ !!
ปูเสื่อรอพี่แคนดี้ อิอิ
 วาเนสซ่า รูปนั่งอ้าขา แร้งแรงง
อร๊ายยยยยยยยย ปูเสื่อรอค่า
 โหงวเฮ้งดีนะเนี่ยพ่อหนุ่มจัสติน

รออยู่นะค๊า..

นานๆจะปูเสื่อทันซะที หุหุ

เจ๊วิคท้องสี่เดือน และคงเป็นที่รู้กันแล้วนะว่าชีได้ลูกสาวสมใจ.. ว่าแต่ท้องสี่เดือนนี่เป็นแบบนี้เหรอ เคยท้องมาแล้ว ท้องเราก็ว่าไม่ใหญ่นะ แต่เจอเจ๊วิคหุ่นเพรียวลมจิกส้นสูงเหมือนเดิมแล้วสงสัย!

มีลูกชายมาสามคน เจ๊วิคไม่ค่อยจะปล่อยให้ใครเห็นภาพพุงโตเท่าไรนะ หายาก

เจ้วิคสี่เดือนนี้ ผอมกว่าเราตอนนี้อีกนะ - -"
 มามุงๆๆๆ  ฝรั่งถ่ายแบบเซ็กซี่กะคนไทยถ่าย นี่ต่างกันม๊ากกกกกกก
 กะลังคิดถึงเลย จ๊วบๆๆ
เจ๊วิคท้องสี่เดือน นาตาลีท้องแก่กว่านิดหน่อยเอง น่าจะ 5 เดือนนะ แต่ท้องเบิ้มแล้ว

ออกงานแบบโกลว์

นอกจากนี้ก็มีเซลม่า แบลร์อีกคนที่ท้องในช่วงนี้

นั่นรือคือท้อง 4เดือน 555
 เพิ่งดูนาตาลีมาเมื่อวานจาก No String Attached
ชอบรองเท้าเจ็วิกจัง 
ฉีกไปอีกให้พอฮือฮา น้องอาวริลมาในมาดคุณนายสาวเซ็กซี่ติดหรู

เจ๊วิกใส่รองเท้าแบบนั้นไม่เป็นอันตรายต่อเด็กหรอค่ะ

ส่วนจัสติน หวานได้อีก !!

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again