ราคาแหวนทอง1สลึงเท่าไหร่คะ

คือว่า วันเกิดแฟนวันที่ 9 มิ . ย นี้แล้ว

แฟนเราบอกว่าวันเกิดเรา (17 พ.ย. นู่นนนนนน) จะซื้อแหวนทองให้ 

แล้ววันเกิดเขาเราเลยอยากซื้อแลกกะเขา

เลยอยากทราบว่าแหวนทอง 1 สลึง แบบไม่มีลาย .. เรียบๆเหมือนแหวนแฟชั่นที่วัยรุ่นใส่ (ผู้ชายใส่) ราคาประมาณเท่าไหร่แล้วคะ

แล้วถ้าสลักชื่อไว้ข้างใน ค่าสลักจะประมาณเท่าไหร่ด้วย

ขอบคุณทุกคำตอบล่วงหน้าค่ะ
ประมาณ 5500 บาทคะ
ถ้าราคา ณ วันนี้นะคะ ประมาณ 5,400 บาท ไม่รวมกำเหน็จ ค่ากำเหน็จก็ประมาณ 400-500 บาท ไม่น่าเกินนี้ ถ้าเป็นแบบเรียบๆ ธรรมดา

ส่วนค่า สลักชื่อ ต้องแล้วแต่ร้านค่ะ ไม่เคยสลักเหมือนกันจ้า
เพิ่งไปถามที่ร้านทองมา กำลังจะเปลี่ยนแหวน เค้าบอกว่าสลึงละ 6,300 แต่ร้านอื่นน่าจะไม่ถึง อาจจะอยู่ที่ 5,800-6,000 ได้ค่ะ ส่วนสลักชื่อคงต้องเพิ่มตังค์อีก ถามที่ร้านทองเลยน่าจะดีกว่าค่ะ
5500 ค่ะ โดยประมาณ
 พึงไปชื้อมาจร้า5900 บาทจร้า
ว้าว..แฟน จขกท เกิด 9 มิ.ย เหมือนเขาเลย eiei
แพงจัง
แพงมากๆ
7300 12 มึ.ค
แล้วครึ่งสลึงมีมั้ยค่ะอยากทราบว่าประมาณเท่าไหร่อ่ะค่ะ..ขอบคุณนะคร้า
ผมซื้อมาหกพันห้ากะห้าสิบบาท
ความคิดเห็น
ซื๊อมาม๊ะวาน 6700 1 สลึง คับว่าแพงปะคับ
แหวนทองครึ่งสลึงราคา3300-3500คะแล้วแต่ลาย อยู่แถวชลอะคะ
ชื้อมาเมื้อวาน5450คับ
ราคาทองจะลดลงอีกประมาณวันไหนคะ
แพงจุงเบย
ซื้อเมื่อสามวันก่อน 5200

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again