ผู้ชายชวนไปดูหนังอีโรติก3DSex&Zen 2 คน รอบดึกทำไงดีค่ะ?

0 49
เพิ่งคบกันได้แค่ อาทิตย์เดียวเอง วันนี้เค้าโทรมาชวนเราไปดูหนังเรื่องนี้อ่ะค่ะ เค้าบอกว่ามันเป็นรอบพิเศษไม่ต้องจองก็ดูได้เลย มีรอบตอนสองทุ่ม ตอนนั้นเรากำลังทำงานอยู่ก็เลยไม่ทันคิดอะไร บอกเค้าไปว่า อืม ไปก็ไป

เสร็จแล้วเราก็ไปเล่าให้เพื่อนฟัง เพื่อนเรา (เป็นผู้หญิงนะคะ) พอเล่าให้ฟังเสร็จ เพื่อนเรามันตกใจมากเลยอ่ะ เราก็ งง ว่าทำไมต้องตกใจมากขนาดนั้น มันก็เลยบอกเราว่า แกมันเป็นหนังติดเรทนะ พอเราได้ยินแบบนี้ เราถึงกับอึ้งเลยอ่ะค่ะ ถามเพื่อนว่าจะเอาไงดี ไปดีไหมเนี้ย เพื่อนเราก็แนะนำว่าไม่ต้องไปหรอก อ้างติดงานหรืออะไรก็ได้

แต่อีกใจเราก็แคร์ความรู้สึกเค้าอ่ะค่ะ เพื่อนๆ ว่าเราควรทำยังไงดีอ่ะค่ะ ตอนนี้สับสนไปหมดเลยอ่ะ นี่ก็บ่ายกว่าแล้ว เรายังตัดสินใจไม่ได้เลยอ่ะค่ะ -'''''-

แล้วเนี้ยเราก็เลยลองไปหาข้อมูลจากเว็บพันทิปมา มันเป็นหนังติดเรทจริงๆ ด้วยอ่ะค่ะ
www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A10656296/A10656296.html

shockgirl

shockgirl

สวยเริ่ดต้องฉันคนนี้ !!!

FULL PROFILE