ผู้ชายชวนไปดูหนังอีโรติก3DSex&Zen 2 คน รอบดึกทำไงดีค่ะ?

เพิ่งคบกันได้แค่ อาทิตย์เดียวเอง วันนี้เค้าโทรมาชวนเราไปดูหนังเรื่องนี้อ่ะค่ะ เค้าบอกว่ามันเป็นรอบพิเศษไม่ต้องจองก็ดูได้เลย มีรอบตอนสองทุ่ม ตอนนั้นเรากำลังทำงานอยู่ก็เลยไม่ทันคิดอะไร บอกเค้าไปว่า อืม ไปก็ไป

เสร็จแล้วเราก็ไปเล่าให้เพื่อนฟัง เพื่อนเรา (เป็นผู้หญิงนะคะ) พอเล่าให้ฟังเสร็จ เพื่อนเรามันตกใจมากเลยอ่ะ เราก็ งง ว่าทำไมต้องตกใจมากขนาดนั้น มันก็เลยบอกเราว่า แกมันเป็นหนังติดเรทนะ พอเราได้ยินแบบนี้ เราถึงกับอึ้งเลยอ่ะค่ะ ถามเพื่อนว่าจะเอาไงดี ไปดีไหมเนี้ย เพื่อนเราก็แนะนำว่าไม่ต้องไปหรอก อ้างติดงานหรืออะไรก็ได้

แต่อีกใจเราก็แคร์ความรู้สึกเค้าอ่ะค่ะ เพื่อนๆ ว่าเราควรทำยังไงดีอ่ะค่ะ ตอนนี้สับสนไปหมดเลยอ่ะ นี่ก็บ่ายกว่าแล้ว เรายังตัดสินใจไม่ได้เลยอ่ะค่ะ
-'''''-

แล้วเนี้ยเราก็เลยลองไปหาข้อมูลจากเว็บพันทิปมา มันเป็นหนังติดเรทจริงๆ ด้วยอ่ะค่ะ
www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A10656296/A10656296.html

เราว่าเค้าชวนไปดูหวังผลรึเปล่าคะ   อย่าพาตัวเองไปอยู่ในสถานการณ์ล่อแหลมเลยค่ะ
เชื่อเพื่อนก่อนนะ  อย่าเพิ่งนึกถึงความรู้สึกของผู้ชายที่คบกันอาทิตย์เดียวแล้วชวนไปดูหนังติดเรทยามกลางคืนเลย  นึกถึงสิ่งที่จะตามมาข้างหลังดีกว่า

ใช่ๆ เป็นหนังอีโคติคเีรท  ฉ 20+ เลยค่ะ 
เราว่าไ่ม่น่าไปนะ.. อันตรายเหมือนกัน รู้จักกันมากแค่ไหนอะค่ะถ้ารู้จักกันมานานแล้วไว้ใจได้ ก็ไปดูก็ได้มั้งคะคงไม่เสียหายอะไร
เมว่า อย่าไปเลยค่ะ คนรู้จักกันมานานยังไว้ใจได้ไม่เต็มร้อย แล้วนับประสาอะไรกับคนที่พึ่งคบได้แค่อาทิตย์เดียว

แต่ไม่ได้ว่านะคะ หมายถึง จิตใจคนเรายากแท้หยั่งถึง แม้กระทั่งคนในครอบครัว หรือเพื่อน ก็ตาม

อีกอย่าง ตอนแรกเค้าอาจไม่ได้คิดอะไร แต่ ถ้าดูหนังไปแล้ว เกิดควบคุมอารมณ์ไม่ได้ เกิดอะไรขึ้นมา มันไม่คุ้มแน่ๆ

อย่าเกรงใจคนอื่น ถ้ามันไม่ปลอดภัยกับตัวเรา

รักใครชอบใคร ไม่จำเป็นต้องตามใจทุกเรื่องนะคะ

อีกอย่าง ที่จขกท.สับสน เพราะใจเองก็ไม่อยากไป เพราะฉะนั้น อย่าไปเลยดีกว่าค่ะ (ผู้่ชายคิดดีที่ไหนชวนผู้หญิงไปดูหนังแบบนี้ ?)
เรื่องนี้เรตมากกกกกก จริงๆค่ะ 
แต่รายได้เปิดตัวก็ถล่มทลายมากกกกก

แค่หนัง ที่มีฉาก Erotic เฉพาะบางฉาก..ก็ไปดูกับคนที่ไม่สนิทก็ไม่ค่อยดีแล้วนะคะ
แล้วนี่..เรื่องแรกก็ชวนไปดูเรื่องนี้แล้ว

เป็นเราขอปฏิเสธอ่ะค่ะ
เหตุผลส่วนตัวเราน๊า..

ยังเพิ่งคบได้ไม่นานเท่าไหร่เลยอ่ะค่ะ
แล้วยังเป็นหนังแบบนี้ด้วย 

งั้นเอางี้ไหม..บอกว่าอยากดูเรื่องอื่นอ่ะค่ะ เปลี่ยนเป็น Pirates ดีมั้ยคะ หรือ X-men ก็ OK นะ
หรือหนังไทยก็มีน่าดูหลายเรื่องค่ะ ^^
อย่าไปเลยค่ะ อ้างโน่นอ้างนี่ไปแบบที่เพื่อนคุณแนะนำแหละค่ะ

เราว่ายังไงก็ตาม คุณไม่ควรไปดูหนังแบบนี้กับเขาเลย
มันทำให้คุณ จขกท. ดูไม่ดีด้วยค่ะ ><

เพื่อนเราเรียกหนังเรื่องนี้ว่า หนังโป๊ 3 มิติอ่ะค่ะ

ตัวอย่างคนที่คิดในแง่ร้ายๆ เขาจะคิดว่า ..
"คบกันไม่ทันไร ชวนกันไปดูหนังโป๊ซะแล้ว" << ดูไม่ดีเลยเนอะ เห็นมั้ยคะ

เอาไว้ชวนเขาดูเรื่องอื่นแทน ในเวลาที่ไม่ดึกดีกว่านะคะ
หนังดีๆ มีตั้งหลายเรื่อง :)

คนเพิ่งคบกกันชวนดูหนังธรรมดารอบดึกเรายังไม่กล้าไปเลย อย่าไปเลยค่ะอันตรายแน่นอน
ขอบคุณทุกคอมเม้นท์เลยค่ะ ตอนนี้ก็กำลังคิดไม่ตกเลย นี่กะว่าจะเอาเพื่อนคนที่เราปรึกษาไปเป็นเพื่อนอ่ะค่ะ ไม่รู้จะดีรึเปล่า -''''-

มาคอนเฟริ์มว่าอันตราย ชัวร์........
แล้วก็อย่าเกรงใจค่ะ บอกปัดไปก่อนติดงาน ติดโอที โน่นนี่ แล้วชวนเค้าดูเรื่องอื่นวันหลังจะดีกว่าค่ะ
ถ้าเค้างอแง ก็ปล่อยไปค่ะ

เหมือนเค้าบอกเป็นนัยๆ ว่าขอมีเซ็กด้วย
เนี่ย เราก็เคยมีผู้ชายมาชวนไปดูหนังรอบดึกเหมือนกันค่ะ แต่เราไม่ไปแต่ก็กลัวเค้าเสียใจ เราเลยบอกเ้ค้าว่างั้นมาโหลด Bit ดูหนังที่บ้านเราแทนดีมั้ย คืนนี้ไม่มีคนอยู่
ที่บ้านด้วย คริ คริ แล้วทุกอย่างก็เป็นไปตามที่คาดหมาย แต่ขอไม่บอกนะค่ะว่า
คืออะไร..........
เรื่องนี้หื่นมากนะคะ ขอเตือน
ตอบแบบตามประสาผู้ชายนะครับ
งานนี้มีหวังผลแน่นอนครับ

ผมว่า แรกๆ ไอ้หนุ่มนั่นไม่น่าเปิดตัวแบบนี้เลยนะ ชวนแฟน(เพิ่งคบกัน)ไปดูหนังอย่างว่าละ
เออ ถ้าดูหนังผีเรื่องวิญญาณตามติด แนวผวาๆ เข้าซบ ว่าไปอย่าง เหอๆๆๆ
หนังลามก คนที่ชวนไปมันก็ส่อเค้าม๊กๆนะคะ แต่ถ้าไปดูกับเพื่อนเรายังไว้ใจได้เพราะเพศเดียวกัน ไปดูต่างเพศถ้ามันหื่นขึ้นมาไม่น่าไว้ใจค่ะ

อย่าไปเลยค่ะ ของแบบนี้มันเอาคืนไม่ได้ อ้างติดงานก็ได้

ไปดูที่ไหนคะ
คือหนังเรื่องนี้มันออกแนวไปทางหนังxเลยนะคะ
เค้าคงอยาก..............แหละค่ะเพราะหนังแรงมากเลย
มีหนังตัวอย่างนะคะ อยากดูไหมคะ ทิ้งเมลไว้เดวส่งให้ค่ะ
"กะว่าจะเอาเพื่อนคนที่เราปรึกษาไปเป็นเพื่อนอ่ะค่ะ ไม่รู้จะดีรึเปล่า -''''- "
ถ้าถามเรา เราตอบว่า "ไม่ดีค่ะ"

เป็นสาวเป็นนาง ไม่ควรไปดูหนังแบบนี้กับผู้ชายเลยนะคะ
ถึงจะเป็นแฟน แต่ก็เพิ่งคบกันแปบเดียวเอง

คุณผู้ชายก็นะ .. ชวนแฟนไปดูหนังแบบนี้ได้ยังไง - -*
ถ้าเป็นเรา เราคงไม่พอใจอ่ะค่ะ เรารู้สึกว่าไม่ให้เกียรติเราเลย

หนังมันล่อแหลมอ่ะค่ะ x_x
ถ้าคุณผู้ชายเขาเกิดควบคุมตัวเองไม่ได้ขึ้นมา คุณอาจจะต้องเสียใจนะคะ

ปลอดภัยไว้ก่อนน่าจะดีกว่าค่ะ :)
แนะนำว่าอย่าไปดูเรื่องนี้กันเลยค่ะ ชวนเค้าไปดูเรื่องอื่นดีกว่า หนังสนุกๆมีอีกเยอะน้าาา อันนี้มันล่อแหลมเกินไปอ่ะ 
อืม เราก็เห็นด้วยกับทุกๆ คอมเม้นท์นะคะ อย่างเราวันนี้เราก็จะไปดูรอบพิเศษกับแฟน ที่พารากอนเหมือนกัน
แต่ว่าไม่ได้ไปดู 2 คนนะคะ เอาเพื่อนผู้หญิงไปด้วย 8 คนน่ะ (เพื่อนอยากดูมาก 555 นี่ขนาดเป็นผู้หญิงนะเนี้ย)
แต่เราคิดว่าถ้าดูเสร็จจะกลับบ้านกับเพื่อนค่ะ ไม่กลับกับแฟนแน่นอน !!! 

อย่าไปคะ..หวังผลแน่ ๆ ผู้ชายดี ๆ ที่เพิ่งคบกัน เค้าน่าจะให้เกียรติเราหน่อย นี่อะไร ชวนดูหนังติดเรทแล้ว....เง้อ...
ไม่ต้องเกรงใจเค้าคะ..ทีเค้ายังไม่เกรงใจเรา ชวนไปดูหนังแบบนั้นได้เลย  ชิส์

บอกปัดไปเถอะค่ะ อย่าไปเลยค่ะ ไม่ก็ ถ้าจะไปจริงๆ ก็ชวนดูเรื่องอื่นดีกว่าค่ะ บอกไปว่าไม่อยากดูเรื่องนี้ ชวนดูเรื่องอื่นไปดีกว่าค่ะ

อ่านแล้วเราสงสัยมากว่า ผู้ชายที่มาชวนนี่เขาคิดยังไงหว่า?

ปกติผู้ชายถูกแฟนจับได้ว่าดูหนังโป้ (ถ้าเพิ่งคบกัน) ก็เขิน

ลองคิดดูให้ดีนะคะ....เพิ่งคบ เพิ่งรู้จักคุณ (ถ้า)ลองใจ ชวนคุณดูหนังที่ส่อ(ทั้งๆที่ก็รู้ว่ามันไม่ดี) แล้วคุณไป เท่ากับว่าคุณไม่ผ่านเกณฑ์ที่เค้าคิดไว้  ไม่เหมาะสมเป็นแม่ของลูก เพราะไม่ฉลาด ไม่มีวิจารณญาณพอในการเอาตัวรอด และให้เกียรติตัวคุณเอง  จำไว้ว่าจะคบใครไม่ใช่คุณเท่านั้นที่ดูพฤติกรรมเค้า แต่เค้าก็จะดูพฤติกรรมคุณด้วยเหมือนกัน  

ถ้าไปเค้าอาจไม่ทำอะไรก็ได้นะคะ หรือทำ คุณมีแต่เสียกับเสีย เสียที่1 คือคุณดูไม่ดีไปเลย  เสียที่ 2 เสียตัวคะ
อ่านแล้วเราสงสัยมากว่า ผู้ชายที่มาชวนนี่เขาคิดยังไงหว่า?

ปกติเวลาผู้ชายถูกแฟนจับได้ว่าดูหนังโป้ (ถ้าเพิ่งคบกัน) ก็เขินๆ แล้วนะ นี่กล้ามาชวนไปดูทั้งที่เพิ่งคบกันได้แค่อาทิตย์เดียว เหอๆ
ลืมคะ...เลิกคบได้แล้วนะคะ คนนี้ ไม่ได้รักจริงหวังแต่งคะ  ประสบการณ์ตรงเลยคะ ผช.เพิ่งจีบเรา ชวนเราไปดูหนังรอบ 18.00 น. กว่าหนังเลิกก็ 2 ทุ่ม ตามมารยาทเค้าก็บอกจะพาไปส่งที่บ้าน แต่พอถึงปากซอยก็ไม่เลี้ยว บอกว่าเดี๋ยวพาไปที่นึงก่อน ก็พาไปที่ผับ เปิดเหล้า ปรากฎว่าเราไม่กินเหล้า แกล้งว่าแพ้มาก เราก็จะกลับ มันก็ไปส่ง แต่ไปไม่ถึงบ้าน มันเลี้ยวเข้าโรงแรมม่านรูดเลยคะ  เรารู้ตัวก็ลงจากรถวิ่งเข้าห้องนะคะ แต่เข้าห้องน้ำ ล็อกตัวเองอยู่ในนั้น มันบอกว่าออกมาเถอะ ไม่ทำอะไรหรอก เราไม่เชื่อคะ ขังตัวเองอยู่ในนั้นแหละ  รอดคะรอด  เกลียดมันเลยคะ  แจ้งความสถานเดียว
แค่อาทิตย์เดียวทำไมต้องแคร์ขนาดนั้น บอกว่าติดงานด่วน หรือมีธุระอะไรก็ว่าไป ลองคิดดูซิว่าแค่อาทิตย์เดียวทำไมกล้าชวนไปดูหนังแบบนี้ ไม่ได้ชวนไปดูก้านกล้วยซะหน่อย

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again