ว่าด้วยเรื่องช่างตัดผมนามว่า " อายะซัง"

สวัสดีค่ะสาวๆ  ใครรุ้จักอายะซัง อดีตช่างร้านทำผม Moga บ้างค่า??

คืออยากจะลองตัดผมกับอายะซังดูจัง  อยากรุ้ว่าเพื่อนๆคนไหนเคยตัดบ้าง

แล้วตัดออกมาเป็นไงบ้างค่ะ

ได้ข่าวว่าอายะซังออกจากMogaแล้วไปทำร้านของตัวเอง

อยากรุ้ราคาตัดผมของผู้หญิงว่าราคาเท่าไรเอ่ย??

ใครพอจะทราบบ้างค่ะ??

ขอบคุณทุกๆคอมเม้นล่วงหน้าเลยนะค่ะ
ที่ช่วยเข้ามาตอบกัน  ^^
เคยไปตัดมาค่ะ อายะซังติดต่อได้ทาง facebook ของ olrepublic นะคะลองไปถามดู

ตัดผมธรรมดาเลยค่ะ แค่ตัดสั้นเหลือประมาณบ่า (เอาภาพจากเว็บญี่ปุ่นไปให้เป็นแบบ) อายะซังดูแบบแล้วก็ถามว่า เอาความยาวเท่าแบบเลยใช่มั้ยคะ หน้าม้าแบบในแบบใช่มั้ยคะ ดูแบบทีเดียวแล้วก็ตัดยาวเป็นชั่วโมงเลยค่ะ

ตัดออกมาเหมือนแบบมากก ตอนเสร็จตกใจเลย เหมือนแบบจัง แต่พอกลับมาบ้านก็ไม่ได้เหมือนแบบเป๊ะแล้วล่ะค่ะ แต่ก็ยังเป็นทรงสวยอยู่ ตัดละเอียดมากๆค่ะ ประทับใจ ไว้จะไปตัดอีก

ค่าเสียหาย 1000 บาทค่ะ ^^
 เคยตัดเหมือนกันค่ะ แต่ตัดฟรีกับทางเว็บน่ะค่ะ อายะซังฝีมือดีมากๆๆๆๆ อยากไปตัดด้วยอีกจังค่ะ
แล้วตอนนี้อายะซัง อยู่ร้านไหนอ่ะคะ ขอทราบพิกัดด้วยได้มั้ยคะ ^^

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again