Review TR Nose Up! การเสริมจมูกด้วยไหมละลาย

สวัสดีค่าสาวๆ ห่างหายไปนาน ถูกลืมไปแล้วแหงๆ

วันนี้นุ้ยมาพร้อมกลับคลิปวีดิโอรีวิวการเสริมจมูกแบบใหม่ค่ะ เรียกว่า TR Nose Up!

เป็นการเสริมจมูกด้วยไหมละลายนะคะ ในคลิปก็จะพูดถึงว่าทำไมนุ้ยถึงตัดสินใจเสริมจมูกด้วยการร้อยไหม

แล้วก็มีภาพขั้นตอนการทำนิดหน่อย รวมถึงภาพ Before - After ด้วยค่ะ

ก็หวังว่าจะเป็นแนวทางในการตัดสินใจสำหรับใครที่กำลังคิดจะทำจมูกแล้วยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะทำแบบไหนดี

หรือกำลังหาข้อมูลการเสริมจมูกอยู่ไม่มากก็น้อยนะคะ

รับชมได้เลยค่า

..................................................................................

ทำที่ไหนคะคุณนุ้ย ราคาเท่าไหร่ สนใจมากๆค่ะ  ไม่กล้าสัลเหมือนกัน กลัวพลาด
เป๊นวีดีโอที่ดีมากๆค่ะ

คุณนุ้ย เป็นอีกวิธีที่น่าสนใจมากเลย ทำออกมาแล้วสวยอีกต่างหาก

เราว่าศัลยกรรมไปเลยดีกว่าทำไหมนี้เห็นได้ชัดว่าจมูกเบี้ยว
แพรว่ามันไม่ค่อยต่างกันเลยอ่า -*-
@คุณrapanzal

นุ้ยทำที่Minerva Clinicค่ะ 30,000 บาทค่ะ

@คุณOILcute

ขอบคุณค่ะ

@คุณเจนจิรา

นุ้ยได้บอกไปในคลิปแล้วอ่ะค่ะว่าทำไมถึงไม่ศัลยกรรม แล้วตัวนุ้ยเองก็ไม่รู้สึกว่าจมูกเบี้ยวแต่อย่างใดนะคะ

@คุณแพร

อย่างที่บอกไปในคลิปอ่ะค่ะว่าตัวนี้มันไม่สามารถทำให้โด่งได้ชัดเจนเหมือนกับการใส่ซิลิโคน นุ้ยให้คุณหมอเน้นดึงแค่หัวคิ้ว กับปลายจมูกเท่านั้นเองค่ะ อยากให้ออกมาธรรมชาติมากกว่า
กรี๊ดดดดดด แอบสนใจอ่ะค่ะ สวยมากดูธรรมชาติดี
แล้วถ้าเป็นฟิลเตอร์คุณนุ้ยแนะนำที่ไหนเหรอคะ

เคยได้ยินเรื่องไหมละลายเหมือนกัน ออกมาน่ารัก สวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ

เราว่าปลอดภัยดีนะ  เหมือนแก้ไขรูปทรงจมูกไม่ต้องเอาสิ่งแปลกปลอมเข้าไปด้วยเนอะ
ธรรมชาติมากเลย สนใจมากๆ

สวยค่ะ ดีกว่าใส่แท่งซิลิโคลน เนอะ ถ้าใส่แท่งจะดูหลอกเกินไป ปลอดภัยด้วย..........

ดั้งโด่ง โด่งดั้งมาก พลอยหละอยากเก็บเหนียงอะพี่นุ้ย
ดูไม่ค่อยต่างกัน แต่ก็ดูดีขึ้นยังไงไม่รู้ค่ะ น่าสนใจมากเลยย
แอบดูไม่ค่อยออกค่ะ เหอะๆ  มันต่างจากเดิมนิดหน่อย

สังเกตุดู มันก็เห็นว่า มีสันเพิ่มขั้นมา ธรรมชาติดีค่ะ

ปล.อย่างงี้ก็แก้ไขรูปจมูกของเราได้ด้วยนิน่า....น่าสนใจจัง เหอะๆ
เสียงและวิธีการพูดฟังแล้วสบายใจมากคะ ^^ (ไม่เกี่ยวกับจมูกแต่อยากชมงะ)

ดูดีขึ้น เป็นธรรมชาติดีนะคะ  อุส่าห์ทำเป็นคลิปมาให้ดูด้วย  ขอบคุณค่ะ

เอ้า ก็คุณนุ้ยเป็นพนักงานของคลินิกมิเนอว่าอ่า
น่าสนใจมากเลยค่ะ  เป็นคนนึงที่ไม่มีดั้ง แต่ก็ไม่กล้าทำศัลยกรรม  ^^
มองด้านหน้าตรง ๆ แล้วดูจมูกเป็นสันมากเลยค่ะ  สวย ๆ ๆ ๆ
 ดูธรรมชาติมากเลยค่ะ แต่ที่คลินิกที่คุณนุ้ยทำต้องโทรไปจองคิวล่วงหน้ามั้ยคะ 
 โอเครมากๆ ดูธรรมชาติดี

ง่า อยากทำบ้างจัง น่าสนใจมากๆ

อยากทำบ้างจัง ><~
สวยดีค่ะ ธรรมชาติมาก ๆ

ดูรูปจมูกบอกไม่ได้ว่าต่าง แต่ คุณนุ้ยผอมลงแน่ๆ แก้มหายไปๆ

คนต้องทักกันประมาณ่า "ดูสวยขึ้นแต่ออกแนว เพราะอะไรน๊า" 

ในคลิป ท่าทางการพูด น้ำเสียง คุณนุ้ยดูเหมือนพลอยเฌอมาลย์มากเลยค่ะ น่ารักจัง

ขอบคุณที่มารีวิวให้ดูนะค่ะ กำลังสนใจเลยค่ะ การทำแบบนี้ไม่บวมใช่มั้ยค่ะ มาทำงานได้ตามปกติเนอะ

แนนไม่อยากแฟนดูออกแบบชัดๆว่าไปทำมาอ่ะค่ะ ฮีค่อยข้างแอนตี้เรื่องศัลยกรรม แต่เค้าอยากสวยบ้างไรบ้างอ่า
@คุณ~*~nan~*~

นุ้ยทำแล้วไม่บวมไม่ช้ำเลยค่ะ แต่จะมีรอยแดงตรงปลายจมูกนิดหน่อยค่ะ ทำงานได้ตามปกติไม่ต้องพักฟื้นค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again