Review TR Nose Up! การเสริมจมูกด้วยไหมละลาย

7 58

สวัสดีค่าสาวๆ ห่างหายไปนาน ถูกลืมไปแล้วแหงๆ

วันนี้นุ้ยมาพร้อมกลับคลิปวีดิโอรีวิวการเสริมจมูกแบบใหม่ค่ะ เรียกว่า TR Nose Up!

เป็นการเสริมจมูกด้วยไหมละลายนะคะ ในคลิปก็จะพูดถึงว่าทำไมนุ้ยถึงตัดสินใจเสริมจมูกด้วยการร้อยไหม

แล้วก็มีภาพขั้นตอนการทำนิดหน่อย รวมถึงภาพ Before - After ด้วยค่ะ

ก็หวังว่าจะเป็นแนวทางในการตัดสินใจสำหรับใครที่กำลังคิดจะทำจมูกแล้วยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะทำแบบไหนดี

หรือกำลังหาข้อมูลการเสริมจมูกอยู่ไม่มากก็น้อยนะคะ

รับชมได้เลยค่า

..................................................................................

zazny-srcret

zazny-srcret

ผู้หญิงตาโต หลงรักการแต่งหน้า ทำผม กินขนมอร่อยๆ ^o^

FULL PROFILE