เอานำ้ยาล้างเมกอัพมาล้างแปรงเป็นไรมั๊ย

0 3
 สวัสดีค่ะ มีเรื่องอยากขอคำแนะนำหน่อยพอดีว่าวันนั้นไปซื้อของที่วัตสันค่ะ
จะไปซื้อcleansing express serum แต่ว่ามันหมดอ่ะค่ะ
แล้วขวดเก่าเราก็ใกล้จะหมดแล้ว ไหนๆมาแล้วเลยกะว่าจะซื้อยี่ห้ออื่นแทน

พอดีเห็นของ naive สะกดถูกมั๊ยไม่รู้ เห็นว่าเป็ยสูตรน้ำเหมือนกันเลยคิดว่าสรรพคุณคงไม่ต่างกันมาก
เลยลองซื้อมาใช้ดู ปรากฏว่ากลิ่นมันสุดยอดมากค่ะ

เหมือนผ้าที่อับๆไม่ได้โดนแดด กลิ่นอับฉุนเหมือนผ้าอัดอยู่ก้นตะกร้า ประมาณนี้เลย

เหม็นมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกง่ะ ซื้อสีส้มมาค่ะ
ก่อนซื้อก็อ่านแล้วว่ากลิ่น ฟรุ๊ตตี้ผสมลูกพีช  ก็คิดว่ากลิ่นคงเปรี้ยวๆหวานสไตล์กลิ่นผลไม้

เสียใจมาก เเวลาเช็ดรู้สึกว่าระคายผิวหน้าหน่อยๆ ไม่เหมือน cleansing
เลยเอามาล้างแปรงแต่งหน้าแทน คิดว่าไม่คงไม่เป็นไรมั้งคะ เพราะว่าเราก็เอาไว้เช็ดเครื่องสำอางค์ที่หน้าอยู่แล้ว
แต่กลิ่นมันก็ติดแปรงนะ  เพื่อนๆคิดว่าไงคะ 
มันจะเป็นไรมั้ย ถ้าเราเอามาใช้แบบนี้

whiteangel

whiteangel

สวัสดีค่ะ

FULL PROFILE