คอนซีลเลอร์

0 11
 เพื่อนๆใช้คอนซีลเลอร์ยี่ห้ออะไรกันบ้างคะ  พอดี จขกท. เป็นคนนอนดึก ใต้ตาคล้ำมาก อยากจะหาคอนซีลเลอร์ใช้บ้าง แต่บังเอิญว่า จขกท. ไม่เคยใช้ซะด้วยสิ แต่ก็ดันรู้ว่า ใช้คอนซีลเลอร์ปกปิดใต้ตาคล้ำได้ดีมาก เลยอยากจะรบกสนหน่อยค่ะ แนะนำยี่ห้อหน่อย เอาราคานักศึกษานะคะ แล้วอยากจะทราบด้วยว่า ทาแล้วมันจะเป็นคราบง่ายมั้ย พอดีเป็นคนเหงื่อออกหน้าเยอะนิดหน่อย กลัวทาแล้วจะเป็นคราบอ่ะค่ะ ยังไงก็ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับผู้ตอบ คอมเม้นนะคะ 

ooNINAoo

ooNINAoo

ดีค่ะ

FULL PROFILE