คลินิคทำฟันที่ไหนดีๆบ้างอ่ะคะ

0 3
สวัสดีค่ะ

คือว่า จขกท ต้องไปผ่าฟันคุดด้านบนข้างขวา คุณหมอที่คลินิคประจำเค้าบอกว่าเป็นเคสยาก

ก่อนหน้านี้ก็เคยผ่าฟันคุดด้านล่างมา 2 ซี่แล้วนะ นึกว่าจะจบแล้ว แต่ก็ยังไม่จบ ยังเหลือด้านบนอีก

สู้ค่าผ่าฟันคุดที่คลินิคประจำไม่ไหวแล้วอ่ะค่ะ โดนไปราวๆ 7 พัน ได้แล้ว นั่นคือเคสธรรมดานะคะ

สาวๆเคยไปผ่าฟันคุดที่ไหนที่คุณหมอใจดีๆ มือเบา แล้วก็ราคาไม่แพงเว่อบ้างป่ะคะ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

ตอนนี้บอกตรงๆนะ จิตตกมาก กลัวอ่ะค่ะ เพราะทั้งคุณหมอ ทั้งผู้ช่วย ก็กรอกหูว่ามันทำยากๆๆๆๆ

แนะนำให้ทำกับคุณหมอที่จบเฉพาะทางศัลยกรรมช่องปาก กลัวจังเลยอ่าาา

ladynumber1

ladynumber1

^^

FULL PROFILE