สกาเจล-สมูทอีครีม

มันลดรอยแดงของแผลได้ไหมคะ
คือแผลของเรามันเป็นแผลที่ลอกอ่ะจะตกสะเก็ดไปแล้วแล้วก็กายเป็นเนื้อแดงๆๆๆ
เราอยากรู้ว่ามันลดลอยแดงได้ไหม     
แล้วสมูทอีครีมที่มันช่วยลดริ้วรอยอ่ะดีไหม
แล้วมันจะลดรอยแดงแล้วก็สร้างเซลล์ผิมใหม่ไหม

เราว่า สมูทอีกก็ดีนะคะ เคยใช้ รู้สึกสบายผิวดี 

แต่อยากแนะนำว่านหางจรเข้มากกว่าค่ะ สรรพคุณเพียบ !! ^ ^

ช่วยสร้างเซลล์ผิวใหม่ ลดการอักเสบ ทำให้แผลหายแล้วไม่เป็นแผลเป็นค่ะ ตอนนี้ก็ใช้อยู่ เอาไปแช่เย็นแล้วมาพอกทิ้งไว้ สิวอักเสบโฮกๆ หายเจ็บเลยค่ะ ^ ^

แต่ถ้าหาว่านหางจรเข้ไม่ได้ ลองใช้สมูทอีดูนะคะ   ..สกาเจลไม่เคยใช้จ้าา า 

จขกท.เป็นรอยแดงที่เกิดจากอะไรอ่ะคะ การเลเซอร์ หรืออะไรอ่ะคะ?

เราว่าสมูทอี เหมาะกะพวกปรับผิวให้ขาวขึ้น ลดจุดด่างดำสิว ส่วนสกาเจลก้ช่วยพวกรักษารอยดำ รอยแผลเป็นที่เพิ่งตกสะเก็ดอ่ะคะ
เราใช้แล้วไม่เวิร์คทั้งคู่ค่ะ
ชอบครีวิตามินอี Med Maker มากกว่าค่ะ
รุ้สึกว่า  hiruscar postacne  อ่าค่ะ ช่วยให้รอยแดงหายเร็ว แล้วเปลี่ยนเปนรอยน้ำตาลๆๆ แล้วก็หายในที่สุด ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again