รีวิผลิตภัณฑ์ทำสีและดูแลเส้นผมในดวงใจ Liese

8 2

สวัสดีค่ะ วันนี้จะมารีวิวและแนะนำผลิตภัณฑ์เกี่ยวกับเส้นผมของ Liese นะคะ

ลิเซ่ เป็น ผลิตภัณฑ์เกี่ยวกับผมที่จิ๊บใช้บ่อยมากจิงๆ มีหลากหลายชนิดและน่าสนใจทุกตัวเลย

ที่เอามาแนะนำเเป็นส่วนหนึ่งของ Liese นะคะ จะมีอะไรบ้างชมได้ในวิดิโอเลยค่ะ 

จิ๊บ จุ๊บ

beautyismypower

butterflyjib

butterflyjib

ผู้หญิงเราอย่าหยุดสวย และ จงสวยในแบบของตัวเองค่ะ ^^
search beautyismypower on youtube for my video
my fanpage
www.facebook.com/jj.beautyismypower นะคะ ฝากด้วยค่า ^^
อินสตาแกรม blue_butterflyjib

FULL PROFILE