ครีมหมีปริญญา

มีใครรู้จักครีมหมีปริญญา ที่เป็นตลับกลมเล็กๆมั้ยคะ ครีมหน้าขาวใส กับ ลดกระ ฝ้า สีเขียวเข้มกับเขียวอ่อน เห็นเขาบอกว่าขาวจริงง 

ไม่รู้จักค่ะ ไม่เคยได้ยินชื่อด้วย

บ่องตง!! เพิ่งจะเคยได้ยินชื่อก็วันนี้แหละค่ะ (หรือเราตกข่าวหว่าาาา!!)

คืออารัยหว้า

ครีมหมี ไม่เคยได้ยิน เคยได้ยินแต่ เชฟหมี เอ๊ะ !!! ไม่น่าเกี่ยวกัน

555 ชื่อเเปลกจัง 

ก่อนจะมาตอบกระทู้นี้ ก็หัวเราะอยู่นานว่าเจ้าของกระทู้พิมพ์ผิดรึปล่าวพอเปิดมาดู อ้าว ครีมหมีปริญญา จริงๆไม่เคยได้ยินเลยค่ะ
เค้ารู้จักจ้า'ใช้ดีมากคอนเฟริม สิวหายหน้าเนียนกริบ : )

เหมือนเนียนๆมาเลยนะ

** คหสต นะคะ

ครีมกวน ห้องครัวป่าว แถวตลาดนัดประตูน้ำ ขอนแก่น เยอะ 

ครีมนี้มีอยู่จริงๆจ้า ไม่ได้พิมพ์ชื่อผิด

@banana หมายถึงยังไงคะ

ไม่เคยได้ยินค่ะ  ระวังอันตรายด้วยนะคะ

เราไม่รู้จักเลยค่ะ
เรารู้จักใช้แร้วเห็นผลจิงๆๆๆๆ หน้าใสจิงๆๆ
ใช้แล้วหน้าใสมาก ไม่ต้องลงรองพื้นเลยค่ะ ใสอย่างเป็นธรรมชาติด้วย(คนขอนแก่น)
ตอนใช้อาจขาว ใส จริง
แล้วหยุดใช้ละคะ มีผลข้างเคียงรึป่าว
เหมือนครีมกิโล มาตักแบ่งใส่ตลับเลย แค่ดูสีครีมก็ไม่น่าใช้แล้วค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again