ขาน่าเกียจมาก...

ตอนนี้เราอายุ17แล้วล่ะ
มีปัญหาตรงขาใหญ่กลางๆน่องเลยตอนนี้ก็ทำเลเซอร์กับหมออยู่
เวลาเราไปไหนก็จะใส่ขายาว เสื้อแขนยาว แต่งตัวธรรมดา
แล้วเราโดนว่าว่าแต่งตัวไม่เป็น ไม่ใช่ว่าเราไม่อยากแต่งน่ะ เเต่ทำไงได้อ่ะก็มันแต่งไม่เป็นนิ
ผิวเราออกแทนๆอ่ะควรแต่งไงดีอ่ะ เเล้วแผลที่ขาเราจะทำไงดีช่วยหน่อยทุกใจมากToT
ว่าแต่ง

ลองใส่กางเกงยีนเอวสูง แล้วใส่กับเสื้อคอปน่ารักๆก็ได้ค่ะ

หรือชุดแม็กซี่เดรส(ชุดกระโปรงยาวววววว)

และก็กางเกงเลคกิ้งเกาหลีลายชิโนริ หีิอลายตารางหมากรุก ที่เค้ากำลังฮิตอยู่ ใส่กับเสื้อยืดเรียบๆก็สวยค่ะ

จิง เราสวยได้ โดนที่ไม่ต้องโชวฺขาก้อได้นะจ๊ะ 

เราว่าใส่ยีนส์ขายาวสวยออก ใส่กับเสื้อลายสกอตผูกเอวหน่อย ก็ดูเปรี้ยวเเล้ว บางทีไม่ต้องโชว์ขาก็สวยได้นะค่ะ เมืองไทยแดดแรงด้วย เดี๋ยวขาดำน้า

น่าเกลียด ไม่ใช่น่าเกียจคะ

ส่วนเรื่องแต่งตัว ลองดูแบบเยอะๆดูคะ หาว่าแบบไหนสไตล์ไหนที่เราชอบ

ก็เอามาปรับให้เข้ากับตัวเรา

เรื่องแต่งตัวอย่าไปแต่งตามคนอื่นคะ บางทีมันก็ไม่เข้ากับบุคลิกเรา

หาสไตล์ตัวเองให้เจอ แต่งด้วยความมั่นใจแล้วก็จะดูดีคะ

@ขอบคุณ ทุก คห.น่ะค่ะ
ส่วนคำที่ใช้ภาษาผิดขอโทษด้วยน่ะค่ะ

เราใช้น้ำมันมะพร้าวนวดด

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again