ช่วยแนะนำสุดยอด อายไลเนอร์หน่อยค่ะ

0 9
คือเราเป็นคนตาสองชั้นแบบคนจีนอ่ะ ทีนี้มันมีปัญหาเวลาเขียนอายไลเนอร์ พอตกบ่ายอายไลเนอร์ก็ไหล กลายเป็นแพนด้าแทบทุกวัน ไม่งั้นต้องคอยเอาคัตตอนบัทเช็ดออกตลอด อยากให้เพื่อนๆ รบกวนช่วยแนะนำอายไลเนอร์แบบครีมที่ติดแน่น หรือเทคนิคไม่ให้มันไหลหน่อยค่ะ  ทุกวันกรีดตาเสร็จก็จะลงอายชาโดว์สีดำลงทับเพื่อให้มันแน่นชึ้น แต่ก็ไม่หายอยู่ดี ตอนนี้ใช้ของแมค สลับกับอีทูดี้ค่ะ

ขอบคุณทุกคำแนะนำล่วงหน้าเลยนะคะ ^^

sai0824

sai0824

FULL PROFILE