ใกล้เปิดเทอมแล้ว ทำยังไงดีงะ

0 3
คือเมื่อปประมาณปลายมีนาเราย้อมผมสีอ่อนอ่ะค่ะย้อมเองที่เป็นแบบโฟมไม่ได้กัดสีสีก็ออกมาน้ำตาลส้มๆนิดๆ และเมื่อหลายอาทิตย์ที่แล้วเราย้อมสีดาร์กชอล์กเพื่อจะให้มันเข้มขึ้นให้ใกล้สีผมธรรมดาแต่วันนี้ไปประชุมผ้ปกครองที่โรงเรียนแล้วมีแต่คนทักอะค่ะว่ามันเห็นสีชัดมาก อีกสองอาทิตย์ก็เปิดเรียนแล้ว เราจะย้อมสีอะไรหรือทำยังไงให้มันเป็นธรรมชาติดีอะคะ ผมธรรมชาติเราเส้นเล็กไม่ดำมาก เรียนโรงเรียนรัฐบาลครูโหดมากกกกกกกกกยังดีที่ผอ.ให้ไว้ผมยาวได้แฮ่ะๆปิดเทอซ่านิดนึงพอจะเปิดนี่รีบย้อมกลับเลยค่ะ5555(นอกเรื่องนิดนึงเหมือนคุยกับเพื่อน5555) ขอบคุณทุกคำตอบและคำแนะนำนะคะ

Warittha Jirawanthana

Warittha Jirawanthana

Warittha Jirawanthana | Bambam | 2000 | Bangkok | AFS 55 | SWE

FULL PROFILE