ตามหาครีมเล่ล่าม้าลายเขียวที่หญิงแย้เป็นพรีเซนเตอร์ค่ะ TT'

พอดีว่าอยากได้ค่ะ แต่เป็นแบบซองหน้า งบน้อยย  ไปเดินหาตา่มแหล่งมีแต่ bb ทาตัวค่ะ 
แบบซองหาซื้ออยากมาก 

ลองสั่งตาม ig หรือ fb ดูสิค่ะ มีขายเยอะมาก

แต่เราไปหาที่ไหนก็ไม่มีเหมือนกัน.

เราเคยเห็นที่ตรงข้ามเดอะมอล์งามวงวานนะ ห้างชื่อไรจำไม่่ได้ ตรงข้ามอะจ้า ชั้นที่มีทางเชื่อมเข้าเดอะมอล์ เดินวนๆเดี๋ยวก็เจอเป็นร้านใหญ่อยู่

อยู่ร้าน คาร์มาทมีนะค่่ะ เราก็ซื้อจากที่นั่น
ขอบคุณทุกคำตอบนะค่่ะ @ibear66 เคยเจอเหมือนกันค่่ะ ห้างชื่อว่าแกรนด์ แต่มีแต่สีชมพูค่่ะ ว่าจะไปดูอีกรอบ :)

ตัวเองอยู่เเถวไหน เเต่ยูเนี่ยนเยอะนะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น