อยากทราบว่าครีมฟ้า-ขาวเป็นครีมเวชสำอางจริงหรือค่ะแล้วอันตรายไหม

0 73
ครีมฟ้า-ขาวที่ขายกันเกลื่อนในเน็ตเวิร์ค โฆษณากันว่าขาวจริงภายใน7-14วัน ไม่มีอันตรายเพราะเป็นเวชสำอางแท้!!!! และเป็นสินค้าที่ขายดีในช่่วงนี้ ก็เลยซื้อมาใช้ดู ก็ขาวนะค่ะ แต่ติดอยู่ที่ว่า ครีมตลับขาวทำไมเหนียวมากกกก ทาแล้วหน้าเหนียวเหนอะ (ต้องจำทนเพราะอยากหน้าขาว) แฟนก็ใช้ค่ะ ปกติแล้วแฟนเป็นคนที่แพ้ง่ายมากกก แต่ใช้ครีมนี้แล้วไม่แพ้และไม่แสบแต่หน้าเค้าจะแดงๆอ่ะค่ะ แต่ถามเค้าแล้วนะค่ะว่าแสบหน้าไหมเค้าบอกว่าไม่แสบเลย ส่วนหน้าตัวเองเริ่มจะมีจุดๆเหมือนกระขึ้นบนใบหน้า เลยเอะใจว่าครีมฟ้า-ขาวนี้เป็นครีมเวชสำอางจริงหรือป่าวแล้วมีอันตรายหรือสารที่เป็นอันตรายหรือไม่ อยากทราบจริืงๆค่ะ คัยพอจะทราบบอกกล่าวกันด้วยนะค่ะ 

rain3011

rain3011

สาวสวยจากหาดใหญ่จร้า

FULL PROFILE