เสริมดั้ง ทำจมูก ที่ไหนดี

เราเป็นคนมีดั้งนะ แต่มีซักกะนิด เวลาแต่งหน้าก็ต้องใช้ไฮไลท์ เพื่อให้งัดดั้งออกมา มีความคิดว่าอยากจะไปทำ เห็นเพื่อนบอกว่า โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ทำดี แต่บางคนก็บอกเบี้ยวบ้าง ไม่รับผิดชอบบ้าง ก็เลยอยากรู้ว่าเพื่อนๆ ชาวจีบัน ไปทำจมูกที่ไหนกัน แล้วมันเริ้ด
เราทำกับภูนิศา คลีนิค ตรงพาต้าปิ่นเกล้าค่ะ หมอภูเน้นทำธรรมชาติ เราก็งัดขึ้นมานิดเดียวแต่เข้ากับหน้ามาก โครงหน้าเปลี่ยนไปเลย มีแต่คนชม

แต่หมอภูจะไม่ทำโด่งๆให้นะคะ ตอนแรกเราก็อยากได้โด่งๆ แต่หน้าเราเล็ก เราตัวเล็กมันคงค่อนข้างหลอกตาค่ะ ตอนแรกก็นอยด์ว่ามันไม่โด่งเลย แต่ไปๆมาๆกลับชอบที่มันเป็นธรรมชาติค่ะ อีกอย่างเราว่ามันปลอดภัยกว่าทำโด่งมากไปด้วยค่ะ ทำโด่งมากมันจะเสี่ยงทะลุค่ะ

เราว่าทำให้รับกับหน้าจะดีกว่าค่ะ ตอนเราหาข้อมูล เลอลักษณ์ก็เป็นตัวเลือกหนึ่ง แต่ที่นี่เหมือนเน้นทำโด่งเป็นแท่ง และเก่งเรื่องหยดน้ำ

ลองเลือกว่าอยากได้แบบไหน แต่ต้องอยู่บนพื้นฐานหน้าเดิมด้วยนะคะ ขอให้โชคดีและได้ดั้งสมใจค่า

หมอทนงศักดิ์ หมอศรัน หมอทรงยศ หมอจุฑา  เลือกเอาตามทรัพย์ หารีวิวเยอะ ระวัง ม้า

เราทำที่สวยงามคลีนิค แต่ตอนนี้เปลี่ยนชื่อไปแล้วจำไม่ได้ว่าชื่อไร เป็นธรรมชาติมาก เพื่อนๆ หลายๆ คนยังไม่รู้ด้วยซ้ำมาไปทำมา ทำให้มั่นใจถ่ายรูปเยอะขึ้นด้วยค่ะ

ขอบคุณจร้า เดี๊ยวจะแวะไปเช็คข้อมูล

แนะนำที่ พ รี มา ด อ น น่า คลีนิกค่ะ เราเพิ่งไปทำมา เพราะเพื่อนแนะนำ สวยดีจ้าธรรมชาติ ไม่ดูโอเว่อร์
เราเสริมจมูก แบบ ไม่เจ็บตัว ไม่ต้องพักฟื้น
เพียง 5,990 บาท ที่พ รี มา ด อ น น่า คลีนิก หมอทำสวยมาก
พ รี มา ดอ นน่าคลีนิก ทำออก มาสวยจิงๆค่ะ

Thanks na ka ...

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again