เล็มปลายผมเองดีไหมคะ กลัวช่างตัดออกเยอะ เศร้า

0 8
อยากเล็มปลายอะคะ ดูจาก Youtube พวก How to trim your hair ทั้งหลาย อยากถามว่า เวลาเค้าตัดอะคะ เค้าตัดกันตรงๆเลยเหรอคะ ตัดตรงเราเห็นพอปล่อยออกมาเสร็จผมมันดู ตรงทื่อ มากเลยนะคะมันไม่ตลกเหรอคะ หรือเค้าต้องรอคะแบบหลังจากเล็มเสร็จมันจะตรงทื่อรอแปปนึง เดี๋ยวสวยๆ แหลมนิดหน่อย เหมือนเดิมเองเหรอคะ?

อยากเล็มเองเพราะว่ากลัวช่างเล็มออกเยอะแล้วเรากำลังไว้ผมเลี้ยงผมด้วยคะ
ถ้าตัดออกเยอะกลัวทะเลาะกับช่าง เป็นคนขี้โมโหด้วย 555555555555

เดซีย์

เดซีย์

FULL PROFILE