ที่สุดของเจ้ #4 : เดินหาเฟ้นหาไอเท็มแห่งสีสัน กับบลัชออนที่สุดของเจ้

18 29
เข้าเดือนเมษายนกันแล้วจ้า แน่นอนว่าการเฟ้นหาไอเท็มที่สุดของเจ้ปี 2014 ก็ยังเดินหน้าต่อไปแบบไม่มีถอย แถมยังเพิ่มความเข้มข้นอีกด้วย!! 

สำหรับเดือนนี้ เดือนแห่งฤดูซัมเมอร์ที่มีสีสันสดใส สิ่งที่เราจะมาร่วมเฟ้นหากัน ก็คือไอเท็มที่ช่วยให้สาวๆ อย่างเรา สวยใส เปล่งประกายรับลมร้อนก็คือ บลัชออน แสนสวย นี่เอง เอง เอง เอง เองงงงงง 

บลัชออนในกรุตัวไหนเด่น สีสวย ติดทนนาน  จะเป็นทั้งแบบฝุ่น แบบครีม หรือแบบน้ำ ก็สามารถบอกเรามาได้หมดเลย
ใครอยากร่วมสนุก กติกาเหมือนเดิมเลยจ้า แค่เข้าไปรีวิวบลัชออนสุดโปรดที่อยากจะนำเสนอ  กี่ตัวก็ได้  User Review  ว่าตัวไหนเด็ดยังไง ได้ไปกี่คะแนน และทำไมถึงชอบ  ได้ทั้งผลิตภัณฑ์ในไทยและต่างประเทศ (ถ้าตัวไหนยังไม่มีใน list ก็ขอให้แจ้งไว้ได้นะคะ เราจะรีบหาข้อมูลมาให้ )  แล้วเอาลิ้งค์มาแปะในกระทู้นี้ คนละกี่ตัวก็ได้  จนถึงวันที่ นี้ !! แล้วเราจะเก็บข้อมูลไอเท็มที่เข้ารอบเพื่อเฟ้นหาไอเท็มที่สุดของเจ้กันแบบเข้มข้นต่อไป

ตัวอย่าง
" ถ้าพูดถึงบลัชออนตัวเด็ดที่สุดต้องยกให้ illamasqua powder blusher เลยจ้า ทั้งสีแน่น ติดทน รักเลยย ให้คะแนนใน User Review ไปตั้งเยอะเลย ไม่เชื่อลองดูที่ https://www.jeban.com/reviews_product.php?review=10586840 เลยจ้า " 

ไอเท็มเด็ดที่สุดของเจ้ประจำปีนี้ รอชาวจีบันทุกคนมาร่วมเฟ้นหาอยู่นะจ๊ะ
ขอบอกว่ามีรางวัลให้สาวๆ ผู้โชคดีที่มาร่วมกิจกรรมกันด้วยน้า
งานนี้พลาดไม่ได้แล้ว รีบมาบอกเราด่วน!