"Beauty Check กับรองเท้าคู่​ใจ ลุ้น Flat คู่ที่ใช่กับ ECCO "

7 35
ถ้าพูดถึงแฟชั่นไอเท็มที่สาวๆ ซื้อกันเยอะมากที่สุด แน่นอนว่า รองเท้า ก็ต้องเป็นหนึ่งในนั้น แต่การที่เราจะซื้อรองเท้าให้ถูกใจเรามันไม่ใช่เรื่องง่ายเลยนะ บางครั้งมีแบบหรือรุ่นที่ถูกใจ แต่ใส่แล้วไม่สบาย หรือบางครั้งถูกใจแต่ก็พังง่าย ใช้ไม่นานก็พังจนเราต้องซื้อใหม่อยู่บ่อยๆ ทำให้เสียเงินกับรองเท้าไปเยอะมาก 

โดยเฉพาะ "รองเท้าคัชชู" 
เนี่ย ซื้อกันบ่อยแทบจะล้นกรุเลยใช่มั้ยล่ะ จนบางทีก็แอบคิดเหมือนกันนะว่าถ้าเราเอาเงินทั้งหมดมาลงทุนซื้อรองเท้าดีๆ สักคู่ ที่ดีไซน์สวยๆ ใส่สบาย แล้วก็อยู่ทนกันไปยาวๆ ก็คงจะดีเหมือนกันเนอะ

งานนี้เราเลยมีผลิตภัณฑ์ใหม่จากแบรนด์รองเท้าชื่อดัง ECCO ที่มีคุณสมบัติเด่นตรงที่ความทนทาน ใส่ได้นานหลายปี เข้ามาเอาใจสาวๆ มาแนะนำกัน นั่นก็คือ ..... 

ECCO Touch15 รองเท้าทรงบัลเล่ต์ (คัชชู) แนว Eye Candy สีสันสวยสดใส ตัวรองเท้าทำมาจากหนังผิวฟอกสำเร็จรูปคุณภาพเยี่ยม เลยมีน้ำหนักเบาและถ่ายเทอากาศได้ดี ไม่ต้องกังวลเรื่องกลิ่นอับจ้า แถมพื้นรองเท้ายังทำจากโพลียูรีเธน (PU) ฉีดขึ้นรูปติดกับตัวรองเท้าโดยตรง ที่เค้าเลยการันตีว่าความแข็งแรง ยืดหยุ่น และสวมสบายเป็นพิเศษ ในดีไซน์น่ารักเป็นโบว์สีเดียวกับรองเท้า ทำให้ดูอ่อนหวานเป็นผู้หญิง สดใสสไตล์สาวจีบันจ้า 

แน่ะ! เริ่มสนใจเจ้ารองเท้าคู่นี้กันแล้วใช่มั้ยจ๊ะสาวๆ 555 มามะ เพื่อสาวจีบันทั้งที งานนี้ ECCO เค้าก็ใจดีมีมาแจกสาวจีบันกันด้วยกับกิจกรรม " Beauty Check หารองเท้า Flat คู่ใจ ไปกับ ECCO "

การร่วมสนุก 
  1. ชวนสาวๆ มา Beauty Check ในธีม " With My Flat " โดยใส่รองเท้าคัชชูคู่โปรด มาโพสท่าอวดให้พวกเราดูกัน พร้อมตั้งชื่อ Style  ว่า  " ...... With My Flat " เช่น Lovely Look With My Flat เป็นต้น
  2. บอกเราว่า " ทำไมรองเท้าคู่นี้ถึงเป็นคู่ใจ " ลงใน Description ของ Beauty Check  แล้วนำลิ้งค์มาโพสต์ลงในกระทู้นี้ 
  3. บอกเราหน่อยว่า ในกรุของสาวๆ มีรองเท้าคัชชูทั้งหมดกี่คู่ ? คู่นึงใช้นานเท่าไหร่นะ ? แล้วราคาเฉลี่ยต่อคู่คือเท่าไหร่กันคะ ?

ตัวอย่างภาพการบ้าน 

My Beauty Check : https://www.jeban.com/beautycheckDetail.php?bcId=6941

ในกรุของecco มีรองเท้าคัชชูทั้งหมด 10  คู่เลยจ้า
คู่นึงส่วนมากก็ใช้ได้นานประมาณ 2-3 เดือนเองจ้า
ส่วนราคาเฉลี่ยต่อคู่ก็คือ 300-500 บาทจ้า เพราะว่าใช้งานแบบหนักหน่วงเลยไม่ค่อยซื้อแพงมากจ้า
แต่จะว่าไปเอาราคามารวมๆ กันก็แพงอยู่เหมือนกันนะ ><

รางวัลสุดพิเศษ  

สาวจีบันผู้โชคดี 1 ท่านจะได้รับ รองเท้า ECCO Touch15 1 คู่ มูลค่า 4,100 บาท สี ice flower (แดง) ไปเลยจ้า

ระยะเวลาการร่วมสนุก 
เริ่มสนุกได้ตั้งแต่:   18 เมษายน - 12 พฤษภาคม 2557
ประกาศผล: 20 พฤษภาคม 2557 

แล้วมาเช็คๆ กันนะจ๊ะสาวๆ
ติดตามข่าวสารจาก ecco ได้ทาง Facebook : www.facebook.com/EccoThailand
และทาง Website : www.ecco.com

อย่าลืม!! 

• log in เพื่อแสดงความเป็นสมาชิก Jeban.com
  • ใส่รายละเอียดชื่อ-นามสกุลจริง ที่อยู่ และเบอร์โทรศัพท์ให้ชัดเจนที่หน้า My Page เท่านั้นนะจ๊ะ  สำหรับติดต่อกลับในกรณีที่ได้รับคัดเลือก (ใครถูกเลือกแต่ติดต่อไม่ได้ ชวดรางวัลไปไม่รู้ด้วยน้า ^^)
  • อย่าลืมคลิกปุ่ม "ส่งการบ้าน" เพื่อส่งคำตอบหรือภาพเข้าร่วมกิจกรรม
  • สำคัญสุดๆ จ้า ชาวจีบันอย่าโพสต์ชื่อ - ที่อยู่ลงในคอมเม็นต์นะจ๊ะ แต่ไปอัพเดทที่  My Page เท่านั้นนะจ๊ะ  เพื่อความปลอดภัยของสาวๆ ทุกคนค่า
  • ย้ำอีกครั้งว่า สาวๆ อย่าลืมใส่ชื่อ- นามสกุลจริงลงในหน้า My Page นะจ๊ะ ทางเราสัญญาว่าจะดูแลข้อมูลเป็นอย่างดีไม่เปิดเผยที่ไหนแน่นอนจ้า