Haul BSC Luxurious Beauty Lasting Lip

14 1

สวัสดีจ้าสาว ๆ
วันนี้จะมาขอเห่อ + Review สีลิปสวย ๆ จากแบรนด์ BSC จ้า
ช่วงนี้เป็นอะไรที่ร้อนมาก เลยหนีแดดไปเดินเที่ยวห้างเย็น ๆ
สุดท้ายเลยได้ลิปสีสวย ๆ มาแท่งหนึ่ง ไปดูกันดีกว่าจ้า

แท่งนี้ที่เลือกมาเป็นสี P1 เป็นลิปเนื้อละเอียด ทาง่าย เนื้อสีชัด สีสวยมาก ๆ ค่ะ ทาแล้วดูปากไม่แห้ง ออกแนวหวาน ๆ

กล่องดูหรูหราสมชื่อค่ะ แต่ลิปแท่งไม่ใหญ่ตามกล่องเลย 

สีหวานมาก ๆ ค่ะ 

บรรยายไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่ แต่ก็ขอบคุณที่เข้ามาอ่านน่ะค่ะ 

Madia

Madia

Nice to meet U ja

FULL PROFILE