มีรูปถ่ายมาอวดค่ะ ^_^ ทั้งฟิล์ม ทั้งดิจิตอลเลยคร๊ะ

11 9
ห่างหายจาก jeban ไปนานมาก เนื่องจาก ลืม username ของตัวเองคร๊ะ
 ตอนนี้เพิ่งระลึกชาติได้เลย เอารูปถ่ายมาอวดค่ะ 

ถ่ายเองกับมือ (ขี้โม้ซะหน่อย 5555) มีทั้งแบบเป็นฟิล์ม และที่เป็นดิจิตอล ใครที่ชอบฟิล์มๆ เก่าๆ บูดๆ แวะเข้ามาพูดคุยกันได้นะคะ เรากำลังบ้าฟิล์มมากตอนนี้(เอาเงินซื้อเครื่องสำอาง ไปเป็นค่าล้างฟิล์มหมดแล้วค่ะ
)

รูปสุดท้ายไม่ใช่เจ้าของกระทู้นะคร๊ะ 555 
สวย ไม่สวย ชอบ ไม่ชอบ ติชมได้ค่ะ จขกท. มือใหม่ป้ายแดงจางๆ 
จริงๆ มี Fanpage ด้วยนะ แต่ไม่รู้แปะในนี้ได้ป่าว เอาเป็นว่า ใครสนใจอยากดูต่อ เดี๋ยวมาบอกละกันนะแจ๊ะ ^_^

ladywitch

ladywitch

Street Photographer / Programmer

FULL PROFILE