เมื่อหมอดูบอกว่า "ไร้โชคด้านชีวิตคู่ แต่งไปก็ทุกข์ อยู่คนเดียวเถิด" --" T_T

0 8
ไปเป็นเพื่อนน้าสาว ไม่น่าหลวมตัวด้วยเลยค่ะ ฟังแล้วเฟลนิดหน่อย ฮ่าๆๆๆ
หมอดูบอกว่า ...พื้นดวงชะตากำเนิดของคุณเกี่ยวกับเรื่องคู่ครองหรือชีวิตการแต่งงาน คุณต้องมีปัญหาในชีวิตแต่งงานแน่นอน หรือหย่าร้าง เพราะมันแรงมากๆๆ  ทางแก่คือถ้าแต่งงานหรือใช้ชีวิตคู่กันแล้ว  อย่าอยู่ด้วยกันเป็นประจำทุกวันคือไปๆ มาๆ สองสามวันพบกันแล้วก็จากไป  เหมือนแยกกันอยู่(me: "แล้วจะแต่งทำไมเล่า โถ่ววว")  ผมก็ได้แต่บอกว่าทุกสิ่งมันเป็นกรรมที่คุณทำไว้แต่อดีตชาติ ไมใครเปลี่ยนแปลงแก้ไขได้....

ฟังจบแล้ว อึ่งเลยค่ะ ทั้งชัวิตก็เคยมีแฟนแค่คนเดียวค่ะ เลิกไปปีกว่าละ
ใครเคยมีปสกอะไรแบบนี้บ้างมั้ยคะ แล้วเป็นไงต่อหรอ 

Tianxin

Tianxin

FULL PROFILE