สวยได้ไม่ยาก...ตอน "รีวิวแป้ง 9 ตัว"

13 9
               สวยได้ไม่ยากมาแล้วค๊าเพื่อนๆ มาตามสัญญากับการแชร์ประสบการณ์ปัญหาโลกแตกของสาวๆ นั้นก็คือการเลือกรองพื้นอะไรดี แป้งอะไรที่คุณภาพโอเคร
              วันนี้มาเป็นคลิปที่สองแล้วนะคะ สำหรับคลิปแรกเป็นการรีวิวรองพื้น 6 ตัว ก็ได้รับเสียงตอบรับจากเพื่อนๆดีมากเลย อ้อมต้องขอขอบพระคุณเพื่อนๆมากเลยนะคะ ที่ติดตามสวยได้ไม่ยากมาตลอด  มาเข้าเรื่องของเรากันเลยดีกว่า วันนี้สวยได้ไม่ยาก ว่าด้วยเรื่อง แป้งๆ วันนี้อ้อมจะมีการรีวิวแป้ง  ทั้งหมด 2 ประเภท นั้นก็คือแป้งพัฟและแป้งฝุ่น ซึ่งอ้อมมีทั้งหมด 9 ตัวด้วยกัน ซึ่งจะประกอบไปด้วยยี่ห้อ  laura mercier , MAC ,MTI , covermark, Maybelline,yafu, cute press

เพื่อเป็นการไม่เสียเวลา เราไปชมกันดีกว่าค่ะ ว่าอ้อมมีประสบการณ์ในการใช้แป้งแต่ละตัวอย่างไรบ้าง เราไปชมกันค่ะ

si nee (สวยได้ไม่ยาก)

si nee (สวยได้ไม่ยาก)

สวยได้ไม่ยาก

FULL PROFILE