ช่วยแนะนำ BB ทาตัว สำหรับสาวผิวคล้ำหน่อยค่ะ

0 5
สวัสดีค่ะ สาวๆจีบัน คือเราเป็นสาววัย20 นะคะ 555555555 อยากจะลองใช้ BB บ้าง เพราะอยู่กับสภาพผิวคล้ำมานานนน
เราเป็นลูกผสมค่ะ พ่อเป็นคนใต้ แม่เป็นคนอีสาน -_-" ผิวเลยไม่ขาวได้ใครเลย

คือทีนี้ลองซื้อ cathy doll l-glutathione มาใช้ค่ะ ปรากฎว่าเทาคะ T_T ไม่เห็นขาวเหมือนในรีวิวเลย
จึงคิดว่ายี่ห้อนี้น่าจะไม่เหมาะกับคนผิวคล้ำ จึงอยากขอคำแนะนำหน่อยค่ะ ว่า
ใช้ยี่ห้อไหนดี แล้วราคาเท่าไหร่
ที่ทาแล้วกระจ่างเป็นธรรมชาติ ไม่หลอกเว่ออ่ะคะ ผิวเราเหลืองๆน้ำตาลๆ แต่ค่อนไปทางน้ำตาลมากกว่า -_- นะคะ 

ขอบคุณล่วงหน้าคะ สาวๆ

Lookgade21

Lookgade21

FULL PROFILE