eyeliner k-papette อยู่ยาวเช้ายันเย็นค้า

15 5
สวัสดีค่ะ วันนี้จะมารีวิว อายไลน์เนอร์กันน้ำที่ส่วนตัวได้ลองใช้แล้วติดใจมากๆค้า

เป็นของยี่ห้อ k-papette แบบปากกาเมจิก เขียนง่ายยยยมาก

หน้าตาเป็นแบบนี้ค่ะ

before - after

รูปนี้ถ่ายตอนก่อนออกไปเที่ยวข้างนอก

กลับบ้านมาอายไลน์เนอร์ยังอยู่ครบค่ะ ไม่เลอะ ไม่แพนด้า กันเหง่ือฝุดๆ
สังเกตได้ว่าคิ้วเริ่มหายแต่อายไลน์เนอร์ยังครบ 

และสุดท้ายได้โอกาศลองไปใช้เล่นสงกรานต์ ก็ถือว่าดีทีเดียวเลย
น้ำสาดเปียกปอนทั้งวันก็ยังอยู่ โอมาก

ให้ไป 5 ดาวเลยค้าาา

จบการรีวิวเพียงเท่านี้นะคะ ผิดพลาดอะไรต้องขอโทษด้วยเน้อ 

riviere1992

riviere1992

แบ่งปันความสวยงามกันค่ะ

FULL PROFILE