Pantene พาสาวๆ บินลัดฟ้าสู่เกาหลีอวดผมสวยกับนุ่น-วรนุช

1 1

แพนทีน เดลี มอยส์เจอร์ รีแพร์ ใหม่!
ท้าพิสูจน์เปลี่ยนผมเสียให้กลับเป็นผมสวยใน 14 วัน พาสาวๆ บินลัดฟ้าสู่เกาหลีอวดผมสวยกับนุ่น-วรนุช

แพนทีน ผู้นำผลิตภัณฑ์ดูแลเส้นผมได้จัดแคมเปญ 14 Days Hair Challenge ท้าพิสูจน์เปลี่ยนผมเสียให้กลับเป็นผมสวยใน 14 วัน” กับผลิตภัณฑ์สูตรใหม่ล่าสุด แพนทีน เดลี่ มอยส์เจอร์รีแพร์ ที่ช่วยปกป้องผมเสียและให้ความชุ่มชื้นได้อย่างสมดุล ช่วยให้ผมรู้สึกหยาบแห้งน้อยลงมากถึง 99% โดยได้รับการสนับสนุนจากพันธมิตรทางธุรกิจอย่างเทสโก้ โลตัส

แพนทีนได้เปิดรับสมัครผู้หญิงที่มีปัญหาเรื่องผมแห้งเสียมากจากการทำสี ดัด ยืด ย้อมและผมแห้งเสียจากแสงแดดหรือความร้อนจากการดรายผมหรือกิจวัตรประจำวันอื่นๆ ที่ทำให้ผมแห้งเสีย ซึ่งได้รับความสนใจจากผู้หญิงกว่าร้อยคนมาลงทะเบียนเพื่อร่วมกิจกรรมแต่ได้ทำการคัดเลือกเฉพาะผู้หญิงที่มีผมเสียมากที่สุดให้เข้าร่วมกิจกรรมกับแพนทีนแบรนด์แอมบาสเดอร์พร้อมกับให้ชุดผลิตภัณฑ์แพนทีน เดลี่ มอยส์เจอร์ รีแพร์ครบเซ็ตทั้งแชมพู ครีมบำรุงผม อินเทนซีฟ แฮร์ มาสก์ กลับไปใช้ให้ครบ 14 วันเพื่อเป็น 16คนสุดท้ายที่ไปร่วมทริปอวดผมสวยกับนุ่น-วรนุช แพนทีน แบรนด์แอมบาสเดอร์ และรุจ –ศุภรุจที่รับหน้าที่พิเศษเป็นกรรมการให้คะแนนกับสาวๆต้องปิดตาและใช้สัมผัส ความรู้สึกที่ได้ว่าใครมีผมสวยนุ่มลื่นขึ้นหลังใช้ผลิตภัณฑ์ครบ 14 วัน

โดยทั้งนุ่น-วรนุช/ รุจ-ศุภรุจพร้อมทั้งสาวๆที่ผมเสียแต่กลับมามีผมสุขภาพดีใน 14วันที่รับคำท้าจากแพนทีน เดลี่ มอยส์เจอร์รีแพร์ ได้บินลัดฟ้าไปทำกิจกรรมกันต่อที่เกาหลีเมื่อวันที่ 16-20 พฤษภาคมที่ผ่านมาโดยแพนทีนและเทสโก้ โลตัสจัดโปรแกรมสุดคุ้มให้สาวๆ ได้อวดผมสวยกันตามสถานท่องเที่ยวที่ได้รับความนิยม
อาทิ เกาะนามิ โรงถ่ายภาพยนตร์ชื่อดัง ชมการแสดง wedding show ที่กำลังมาแรงในเกาหลี พร้อมด้วยพาสาวๆ ชอบปปิ้งตามแหล่งชอปปิ้งชื่อดัง อย่าง เมียงดง แทดงมุน  งานนี้ๆ สาวๆปลื้มกันสุดเพราะได้เจอพี่นุ่น-วรนุชที่ผมสวยแบบใกล้ชิดแล้วยังมีแขกรับเชิญหน้าตาดีที่ทำให้ทริปดูสนุกขึ้นมาอีก จากนี้ไปคงต้องดูแลเส้นผมให้สุขภาพดีอยู่ตลอดเวลาเพื่อจะไม่พลาดโอกาสดีๆ แบบนี้