ทำจมูกด้วยกระดูกอ่อนหลังหูที่ไหนดี มีคำตอบ

3 0
ผมอยากทำจมูกมากๆครับ สืบเนื่องมาจาก ผมเป็นคนที่มีรูปหน้าแบนไปหมด ถ้ามองจากด้านข้าง จะเห็นได้ชัดว่าหน้าแบนมาก มีแต่จมูกที่ยื่นออกมา ดูไม่มีมิติเลยครับ ผมเลือกเสริมแบบกระดูกอ่อนหลังใบหู อยากได้ทรงที่ธรรมชาติ ไม่ดูแข็งเป็นแท่ง เพราะผมว่าเหมาะกับคนไทย ด้วยปลายความโค้งจะใกล้เคียงกันพอดี เป็นตัวช่วยสำคัญให้ได้จมูกรูปทรงหยดน้ำ จากที่ผมได้ศึกษามาข้อดีสุดๆคือ ยังเป็นกระดูกอ่อนหลังหูของตัวเองไม่เป็นของแปลกปลอมในร่างกาย และเมื่อมีการเอาเยื่อหุ้มกระดูกมาด้วยจะช่วยลดการหดตัวและทำให้เลือดไป เลี้ยงได้ง่ายขึ้น โอกาสติดเชื้อก็จะน้อยลงตามไปด้วย ไม่ต้องกังวล ว่าจะทะลุ ด้วยครับ หายห่วงไปเลย คุณหมอเป็นคนช่วยดูทรงให้ครับ ถูกใจมากๆครับ สตาร์คลินิกบริการดีประทับใจ พนักงานสวยๆน่ารักๆ คุยเก่งด้วยครับ ผมพอใจกับการบริการมากๆ ภาพหลังเป็นวันนัดตัดไหมนะครับ ไม่มีการช้ำบวมเขียวครับ คุณหมอมือเบามาก หวังว่าจะเป็นประโยชน์แก่คนที่สนใจ จะเสริมแบบกระดูกอ่อนหลังหูนะครับ อ่อ ลืม..บอกไปครับ หูเราจะไม่เสียรูปทรงไปนะครับ 

minikikkik

minikikkik

FULL PROFILE