รีวิว มาส์คหน้าเรียว ค่ะ

0 4
วันนี้จะมารีวิวมาส์คหน้าเรียวของ Skin Dessert ค่ะ
ซึ่งมาส์คนี้เค้าบอกว่าเหมือนโบท็อกซ์ แต่ไม่ต้องเจ็บตัวฉีด 
เค้าบอกว่า มาส์ค 15-20 นาทีแล้ว จะทำให้หน้าเรียวขึ้น กรามเล็กลง กล้ามเนื้อหดตัวเล็กลง
ลดหน้าบวมน้ำค่ะ 

อันนี้คือเวอร์ชั่น ก่อนมาส์คนะคะ 

ล้างหน้า ทำความสะอาดผิวหน้า ค่าา

อันนี้คือมาส์คหน้าเรียว ของ Skin Dessert ที่กะลังจะลองมาส์คค่าา 

เสร็จแล้วก็มาส์คค่ะ อันนี้ลองทาครึ่งหน้าดู จะได้เห็นความแตกต่างระหว่างหน้าสองข้างค่ะ 

ตัวเนื้อมาส์คมีส่วนผสมของทองคำด้วยค่ะ 
วิธีทามาส์ค เค้าให้ทาขึ้นค่ะ ตั้งแต่ใต้ตาลงมา เน้นตรงโหนกแก้ม ด้านข้างแก้ม กราม มาถึงใต้คางเลยค่ะ
ทิ้งไว้ 15นาที ค่ะ 

แล้วก้ล้างหน้าออก นี่คือเวอร์ชั่นหลังมาส์คค่ะ 

ฝั่งที่มาส์คไว้ เห็นได้ชัดค่ะ ว่าหน้าใสๆ นุ่มๆ กระชับดี แก้มและกรามเล็กลง หน้าฝั่งที่มาส์คดูเรียวขึ้นค่ะ 
หน้าบวมน้อยลง เหมาะกับคนที่หน้าบวมตอนเช้าๆ กับคนที่กรามใหญ่ค่าาาา

^^ 
แถมกระปุกน่ารักมากกกกกกกด้วยยยย 

Ploy_mt

Ploy_mt

FULL PROFILE