รีวิวหน้าสดมาส์กหอยทาก Snail White Mask Shot

6 3

สวัสดีค่ะ วันนี้น้ำจะมารีวิวมาส์กหอยทากที่กำลังเป็นกระแสฮิตในตอนนี้นะคะ แบบนี้ต้องลองค่ะ!

เชื่อว่าในที่นี้หลายคนคงเคยใช้แผ่นมาส์กบำรุงผิวหน้าแบบเร่งด่วนกันเนอะ เราก็ใช้เหมือนกัน 
คือคิดว่าพรุ่งนี้ตื่นมาหน้าต้องบริ๊งค่ะ ไม่มากก็น้อยแหละน่า นี่ลองใช้มาหลายยี่ห้อแล้ว เจ็บมาเยอะ
หน้าเกือบพัง บางครั้งใช้แล้วสิวขึ้นบ้างไรบ้าง เซ็งเลย ต้องหยุดพักรักษากันอยู่พักนึงแน่ะ

จนมาเจอ Snail White Mask Shot ของดีที่อยากบอกต่อ 

เอ้า! งานนี้พลีชีพสุดๆ ไปเลย อย่าเพิ่งตกใจกลัวกันนะ กลับมาอ่านรีวิวเราก่อน 555+

ติ๊กต่อกๆๆ ผ่านไป 20 นาที ฟินเลยค่ะ ชอบมากกกกก เลิฟๆ <3

หลังจากลองใช้แล้วอย่างแรกเลยรู้สึกว่า...

แผ่นมาส์กยี่ห้อนี้เค้าต่างจากแผ่นมาส์กยี่ห้ออื่นๆ
ตรงที่แผ่นมาส์กของเค้ามันนุ่มมากกกกก แล้วก็แนบไปกับผิวหน้าเราเลย สบายหน้ามากค่ะ
ใช้แล้วรู้สึกผิวหน้าเราชุ่มชื้นขึ้น ลองจับแล้วผิวก็นุ่มขึ้นด้วย มันดูใสๆ เด้งๆ ดีอ่ะ

สรุปว่ามาส์กหอยทาก Snail White Mask Shot ตัวนี้ ผ่านค่ะ! เอาไป 3 ผ่านเล้ยย

แล้วเราไปอ่านเจอข้อมูลมาว่าแผ่นมาส์กของ Snail White เป็นผ้าทอน้ำ
คือ เค้าทอในน้ำเลยจ้ะ มันจะยืดหยุ่นและช่วยเก็บน้ำได้ดี
ที่สำคัญอันนี้เด็ดมาก คือแผ่นมาส์กตัวนี้จะช่วยปล่อยซีรั่มให้ลงสู่ผิวเราได้แบบเต็มที่ 
ใครที่ใช้แล้วจะรู้เลยว่ามันต่างจากยี่ห้ออื่นจริงๆ 

แถมเค้ายังคอนเฟิร์มด้วยนะว่า 
มาส์กหน้าด้วยมาส์กหอยทาก 1 ครั้ง = ทาครีม 1 กระปุก
คุ้มอ่ะ ไม่ต้องเสียเงินไปซื้อครีมมาใช้เยอะๆ แค่มาส์กหน้าอาทิตย์ละครั้งก็แฮปปี้ละเนอะ

เอาล่ะค่ะ แฮปปี้กันไป หน้าดี ชีวิตดี ยังไงก็ขอบคุณนะคะที่อ่านรีวิวของน้ำจนจบ
ไว้คราวหน้ามีอะไรเด็ดๆ น้ำจะมารีวิวใหม่นะคะ

<3<3<3<3<3<3<3<3<3<3<3<3<3<3<3<3<3<3<3<3<3<3<3<3<3<3<3<3

zenam11

zenam11

FULL PROFILE