Karmart Meet&Greet กับนักแสดงจากละครเรื่อง "รอยรัก หักเหลี่ยมตะวัน The Rising Sun"

9 1
วันนี้นิ่มไปร่วมกิจกรรมที่ทาง Karmart จัดให้ลูกค้าไปร่วมกิจกรรม Meet&Greet กับนักแสดงจากละครเรื่อง "รอยรัก หักเหลี่ยมตะวัน The Rising Sun"  ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ Karmart นอกจากจะมีผลิตภัณฑ์ดีๆน่าใช้แล้ว ยังมีกิจกรรมให้ลูกค้าได้ร่วมสนุกๆอีกมากมาย ใครสนใจก็ตามกันได้ในเพซบุคของ Karmart นะคะ ^^ นิ่มเลยเก็บภาพกิจกรรมมาฝากกันค่ะ

สองผู้บริหารของ Kartmart น่ารักมากๆเลยค่ะ ^^

ไม่ได้กลับบ้านมามือเปล่า ได้ของมาด้วยนะ เยอะแยะเลย ^^

สุดท้ายนี้ลุคของวันนี้ ที่แต่งไปเบาๆใสๆ ^^

บ๊าย บายค่ะ
ขอบคุณที่ติดตามชมนะคะ 

NuNiMo Prettycatz

NuNiMo Prettycatz

สิ่งที่เรียนกับสิ่งที่ชอบมันอาจต่างกัน แต่เราก็เลือกที่จะเป็นเรา ทั้งนักเคมี วิศวกร และช่างแต่งหน้า บทบาททั้งหมดคือตัวเรา รักและเป็นตัวเรา ทำในสิ่งที่ชอบ เพราะเชื่อมั่นว่า"การแต่งหน้าทำให้ผู้หญิงเรามั่นใจขึ้น" จึงเลือกที่จะเดินตามฝันของตัวเอง ^^

FULL PROFILE