ขอเคล็ดลับเร่งผมยาวค่ะ TT

0 4
สวัสดีค่ะ

พอดีช่วงที่ผ่านมาคิดสั้นค่ะ จากผมยาวเกือบๆกลางหลัง
หั่นซะกุด เลยค่ะ (คือประชด ผช. แต่ขอโทษ มันไม่สนใจเลยค่ะ เงิ๊บ 300ตลบ(ตอนนี้ตาสว่างแล้ว เลยneedผมยาวขึ้นมา))

คือ ช่างตัดผมไม่ผิดค่ะ เค้าตัดดี โอเค แกะทรงผมจะรูปได้เป๊ะ

แต่ที่จะเร่งคือ เริ่มรู้สึกว่าไม่เข้ากับตัวเอง
พอดีตอนนี้ไปหาวิตามินของ
hairbrust มาทาน ทานมาได้อาทิตย์1  รู้สึกก็ผมยาว แต่ก็ยังไม่ได้อะไร

แล้วระหว่างที่เขียนกระทู้นี้ก็กำลังนั่งหมักผมด้วยมะกรูด

ใครมีวิธีให้ผมยาวเร็วๆหน่อยไหมคะ

คือรู้สึกว่า ตอนนี้ แต่งหน้าดีแค่ไหน หัวไม่อำนวย ก็กลายเป็น
เด็กกะโปโลริแต่งหน้า ไม่เข้ากันเล้ยยยยยย

TT

พลาดที่ตัดสั้นเกินไป ฮือออออออออ

ขอคำแนะนำเพื่อนๆค่ะ

ขอบคุณค่ะ

รัก
เป็กกี้

p.peggy

p.peggy

FULL PROFILE