อยากทราบว่าครีมบำรุงผิวหน้าของผู้ชาย ยี่ห้อไหนใช้ดีบ้างคะ

0 4
ตามที่กล่าวไว้เลยค่ะ ประมาณว่าคนที่ทำงานของแฟนมาบอกว่าให้แฟนเราใช้ครีมบำรุงผิวหน้าบ้าง 
เพราะโดนแสงไฟ แสงหน้าจอคอมตลอด ทีนี้แฟนก็เลยมาถามเราว่าจะใช้อะไรดี... 
เขาไม่เคยใช้ครีมเลยค่ะ ใช้แต่โฟมล้างหน้า แต่หน้าเขาไม่มีสิว ริ้วรอยอะไรเลยนะคะ
เราก็เลยกะว่าจะพาไปซื้อ แต่ไม่รู้ว่าจะซื้อแบรนด์ไหนให้ดีอ่ะคะ 
     ปล. แฟนอายุประมาณ 25 นะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ _/_

baifern_tanpidcha

baifern_tanpidcha

FULL PROFILE