Halloween Makeover : Disney's Frozen แต่งหน้าเป็นอันนากับเอลซ่า

12 9
สวัสดีค่าาาาา
ก่อนอื่นขออนุญาติแนะนำตัวก่อนนะคะ ชื่อ ป้อน ค่ะ
อันนี้เรียกได้ว่าเป็นกระทู้แรกของป้อนในเว็บจีบันเลย ตื่นเต้น ฮี่ๆ

โอเค... เรื่องของเรื่องก็คือ ป้อนและเพื่อนสนิทชื่อ แพร
เราเพิ่งมี Channel ใน Youtube เป็นของตัวเองค่ะ
ใช้ชื่อว่า...
" Belle Society "

แล้วก็ช่วงนี้เราเห็นว่าใกล้เทศกาลฮาโลวีนพอดีเนาะ
ก็เลยอยากทำวิดีโอ How to กัน สนุกๆ
และสำหรับวีดีโอแรกของพวกเราก็คือลุคนี้เลยค่ะ
Anna และ Elsa จากเรื่อง Frozen

ถึงการ์ตูนดิสนีย์เรื่องนี้จะออกมาเมื่อปีที่แล้วนะคะ แต่เราก็คิดว่ากระแสก็ยังแรงอยู่
ก็เลยทำคลิปแต่งหน้าเป็นตัวการ์ตูนจาก Frozen ซะเลย
(ที่จริงแอบสนอง need ตัวเองด้วยแหละ ฮ่าๆ)
ก็เผื่อใครจะแต่งตัวแบบนี้ไปงานฮาโลวีนที่ไหนละกันนะคะ
แต่ถึงจะไม่แต่งก็ดูเพลินๆได้โนะ

แพรแต่งเป็นอันนาค่ะ

ป้อนเป็นเอลซ่า

pondtananya

pondtananya

Find me on Youtube at Belle Society
:)

FULL PROFILE