สอบถามเรื่องความสนใจ ก่อนจะทำมหากาพย์รีวิว bb body lotion จ้าสาวๆ (ใครอยากผิวใส สว่างขึ้นอีกนิดเชิญคร้าบบบ)

4 11
ออกตัวก่อนว่าเป็นเกย์นะครับ แต่ที่ตั้งกระทู้นี้ อยากถามความเห็นสาวๆ ว่ามีใครชอบทาของพวกนี้มั้ย ;) ส่วนตัวเรา
ทาทุกวันเลย ย้ำว่าทุกวันนะจ๊ะ แต่ที่อยากเอามาแบ่งปัน คือผลที่มันได้คุ้มมาก เพราะได้ลองมาหลายตัวม๊ากกก ต้องบอกก่อนนะครับว่า ที่ทาเพราะมีเหตุว่า บีบีทาตัวส่วนใหญ่ มีส่วนผสมของกันแดดสูงมากเลยเลือกที่จะทาแทนกันแดดไปเลยครับ อิอิ กันแดดส่วนมาก ยิ่งมี spf สูงๆ มันทาแล้วเขียวครับ แต่พอลองเอา bb มาทา มันพอดี๊ พอดี ส่วนผลที่ได้ พอใช้มาได้สักพักนึง ผิวสว่างขึ้น รอยคล้ำตามข้อพับดูใสขึ้น เลยอยากเอามาแบ่งปันนะครับ ใครสนใจก็ทิ้งคอมเม้นท์ไว้ แล้วเดี๋ยวจะมาทำมหากาพย์รีวิวให้แบบเจาะลึก โดยไม่มีส่วนได้เสียกับแบรนด์ใดๆ ทั้งสิ้น แล้วผิวเราจะสว่างใจไปด้วยกันครับ

บิว
xoxo

mckey008

mckey008

FULL PROFILE