ก่อนแต่งหน้า ยังต้องใช้ BB ก่อนจัดทรงผม จะต้องใช้อะไร??

16 19

เดี๋ยวนี้ผมก็มี  BB Crème นะจ๊ะ Pantene BB Crème สำหรับผม ลีฟออนทรีทเมนท์ไม่ต้องล้างออก ที่รวมคุณสมบัติทั้งบำรุงและปกป้องเส้นผมไว้ด้วยกัน ด้วยคุณประโยชน์ทั้ง 10 ประการในขั้นตอนเดียว ช่วยให้จัดทรงผมได้ง่ายพร้อมกันกับการบำรุงผมเสียในเวลาเดียวกัน ใช้เพื่อปกป้องผมก่อน Styling หรือความร้อนจากไดร์ 

สามารถใช้ได้ทุกที่ทุกเวลา ไม่ว่าผมจะแห้งหรือเปียก ในเวลากลางวันหรือเวลากลางคืน
ผลิตจากประเทศฝรั่งเศส ด้วย texture ครีมเนื้อบางเบาสูตร water-based ไม่ต้องกังวลผมเหนียวเหนอะหน่ะและมีส่วนผสมของ coconut oil ที่เป็นอาหารผมชั้นดี แค่กด 1-2 ปั๊ม ลูบทิ้งไว้โดยไม่ต้องล้างออก
ง่ายๆ แค่นี้จะทำผมสไตล์ไหน ก็ไม่ต้องกลัวว่าผมจะเสีย   ชวนสาวๆ มาลองสัมผัสผมสวยสุขภาพดีทั้ง 10 ประการ
กับ Pantene BB Crème สำหรับผม
  ☑ ช่วยป้องกันผมแตกปลาย☑ ผมจัดทรงง่าย☑ ช่วยให้ผมดูแข็งแรงไม่เปราะขาด     ☑ ผมไม่พันกัน☑ ผมเรียบลื่น☑ ผมไม่ชี้ฟู☑ รู้สึกผมชุ่มชื้น☑ ป้องกันผมจากความร้อน☑ ผมเงางาม☑ ผมนุ่ม   ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์เพิ่มเติมที่
Pantene Total Damage Care

ใครที่ได้ลองแล้วรู้สึกอย่างไรบ้าง มาร่วมแชร์เพื่อนๆ กันที่นี่เลยจ้า ​Pantene BB Crème