[Review] เอา Urban Decay VICE3 มายั่วพร้อมโปรจ้า ^ ^

26 21

สวัสดีเพื่อนๆชาวจีบันค่ะ  

เห็นสาวๆบางท่าน ยังวนเวียนถามถึง VICE3 กับ Electric Palatte ของ Urban Decay

ว่าวางขายใน Sephora ไทยหรือยัง คอนเฟิร์มว่ามาแว้วนะคะ

แถมตอนนี้มีโปร ใครมียอดซื้อ Urban Decay สูงสุด 3คนแรก

จะได้ผลิตภัณฑ์จาก Urban Decay มูลค่า 10,000 บาทด้วย ตู้หูว์ว์ว์... 

เลือกอ่านหรือดูเป็นคลิปก็ได้ค่า

จริงๆ ตั้งใจไปช้อปงาน Clearance Sale ของ Central ชิดลมค่ะ

แต่เฉียดรัศมี Sephora ทีไร มันเหมือนมีพลังงานบางอย่างดูดเข้าไปทุกที  

ครั้งนี้สอยมาไม่เยอะค่ะ เพราะเป๋าแฟ่บจากงาน Clearance Sale ไปซะก่อน

1. แป้ง Sephora Mineral (#25 สี Medium) รอบนี้โกยมา3 ประหนึ่งกลัวเค้าจะเลิกผลิต!!

2. Sephora Lip Liner (#05 สี Native Nude) ใช้ตัลหลอดทุกคลิป ติดใจซื้อตุนเช่นกันค่ะ

3. Benefit The Pore Fessional อันนี้ไม่ต้องพูดถึงเลยนะคะ ทุกคนรู้จักดี ^ ^

4. Sephora Super Nourishing Lip Balm แบรนเคลมว่า ถ้าจะลองใช้ เตรียมตัวเลยว่าคุณจะ Get Addicted!! เลยอยากรู้ค่ะ ว่าใช้แล้วจะติดจริงรึป่าว 55+

5. มาตัวสุดท้ายยย นางเอกของช้านนน Urban Decay : VICE ตอนแรกจะสอย Electric มาด้วยเลย แต่เห็นใบเสร็จอันยาวเหยียดจากงาน Clearance เลยชั่งใจไว้เดือนหน้าดีกว่า 

มาพร้อมกระเป๋าซิปพกพากะทัดรัด 

แพกเกจที่แน่นหนาแข็งแรง พร้อมสีสันที่สวยเก๋เช่นเคย 

เป็นแบบสะท้อนคล้ายกระจก เก๋ด้วยคำว่า VICE เป็น3มิติ

แต่บางคนอาจชอบการเปิดแบบกดแล้วฝาเด้งขึ้นมามากกว่าแงะเองเนอะ

และแน่นอนค่ะ เรื่องเม็ดสี แน่น แจ่มแจ๋ววว 

ราคา 2,300 บาทเท่านั้น!! ได้ 20สี คุ้มกับคุณภาพมั่กๆ >.<

สีที่ชอบมากที่สุดคือสี Alien ค่ะ เป็นสีที่ก้อยยังไม่มีจริงๆ ไม่ใช่ชมพูอมส้ม

แต่เป็นสีชมพูที่มีสีส้ม ออกเงาทองๆ คือมันดีมันเลิศ คือชอบบบ ^ ^

จริงๆ ก้อยมี VICE2 อยู่แล้วนะคะ แต่ผู้หญิงอย่างเรา

เจอ Eyeshadow กี่พาเลท มันก็ไม่เหมือนกันๆๆๆๆๆ 55+

สุดท้ายนี้ ขอบคุณทุกคนที่แวะเข้ามาดูนะคะ 

มีอะไรติชมไว้ด้านล่างได้เลยค่ะ ^ ^ 

Koii_Koii

Koii_Koii

“งานสวยก็มา งานฮาก็มี ของไม่ดี ไม่มีอวยตาแตก” ก้อยเป็นคนชอบลอง เจอของดีจริงบ้าง ไม่ดีจริงอย่างที่เค้าว่าบ้าง ไหนๆตัวเองต้องหน้าแหก จะทำยังไงให้มันไม่สูญเปล่า เลยอยากมาเล่าสู่กันฟังค่ะ สภาพผิวเป็นคนผิวบอบบาง แพ้ง่าย เป็นสิวง่าย และรักการแต่งหน้า ใครหัวอกเดียวกัน เชิญมาเป็นเพื่อนกันตามลิ้งค์ที่ให้ไว้ได้เลยนะค่า ♡

FULL PROFILE