ทำตลับแตก!!! ขอรับบริจาคตลับเปล่าcushion ของ sulwhasoo ด้วยนะค่ะ

0 3
สืบเนื่องจากว่าเราเพิ่งซื้อ cushion ของ sulwhasoo ได้ไม่นานเราก็เห่ออยากถ่ายรูปอวดเพื่อนงี้^^ ถ่ายไปถ่ายมามันก็หล่นลงมาจากโต๊ะแล้วไถล่ตกไปอยู่บนพื้น!!! ในใจเราก็เสียววาบแต่ก็คิดว่าไม่น่าจะเป็นอะไร ปรากฏว่าพอหยิบขึ้นมาฮัลโหลลลลล!!!!!ตลับแตกจ้า เป็นรอยแยกแตกเลยเท่านั้นหัวใจก็จะวายตาย อกอีแป้นแทบกระอักเลือดเมื่อเปิดฝาcushion แล้วมันหลุดติดมือมาด้วย แงงงงงงง!!  คืออะไร?? มันแตกแยกเป็นตัวตลับใส่cushion กับ ฝาตลับปิดคะคุ๊ณณณณณณ โอ-เอม-จี คืออยากจะบ้าตาย หมดกันที่ซื้อมาเกือบสองพันหายวับพอไม่มีตลับก้จะเป็นแค่รีฟิวก๊ากๆไม่บอกก้ไม่รู้นะว่ายี่ห้อไร5555555  กระทู้นี้จึงขอความกรุณา><'' สำหรับผู้ใจบุญที่เคยใช้cushion sulwhasoo หมดตลับแล้วหรือกำลังจะทิ้งตลับ หรือเคยเก็บตลับไว้ ถ้าไม่ใช้แล้วขอความกรุณาบริจาคให้หนูที มันสำคัญมาก(เพิ่งรู้ว่าตลับเปล่าสำคัญก็ตอนนี้) พรีสสสสจะใช้ทีก็ลำบากยิ่งออกไปข้างนอกไม่ต้องพูดถึงต้องใส่ถุงซิปล็อคไว้มันจะได้ไม่เปื้อน หือออเส้า:(  ใครมีแล้วใจบุญก็ช่วยบริจาคกันด้วยเด้อค่าา ถือว่าเห็นแก่ผู้หญิงด้วยกันโนะ5555มันปวดใจจริงๆ  **ใครมีช่วยเม้นตอบด้วยนะคะเดี๋ยวจะได้ทักไปคุยส่วนตัวด้วย  ขอบคุณล่วงหน้าค่าาาา:)))) กราบ

Kookkarn

Kookkarn

FULL PROFILE