Review: ลองแต่งหน้า Skull face Style

3 2

สวัสดีค่าาาา ก่อนนอนคืนนี้ เราขอส่งภาพหลอนๆ มาฝากนะคะ 

เนื่องจากธีมปีใหม่ที่ทำงานที่จะถึงนี้ เป็น ธีมผี เลยคิดว่าจะแต่งแนวนี้ค่ะ
ภาพนี้ลองเราแต่งด้วยอายแชโดว์อย่างเดียว เพราะอยากลองวาดให้คุ้นมือก่อน
ถ้ามีจุดไหนควรปรับ แก้ไข แนะนำได้เลยค่ะ หรือถ้าใครอยากให้เราทำ How To บอกได้เลยนะคะ
ว่าแต่จะมีคนแต่งแบบเราเหรอเนี่ย ฮร่าๆๆ

ขอบคุณที่รับชม และแนะนำ ติชม นะคร้าบบบบบ และต้องขออภัยถ้าทำให้หลอนด้วยนะคะ

Good night everyone.

kuronekojung

kuronekojung

ปูเป้ค่าาาา
ฝากตัวกับสาวๆ Jeban ด้วยนะคะ ^^

FULL PROFILE