Jeban จะท้าลมหนาว ชวนสาวเหนือมาป๊ะกันที่เจียงใหม่เจ้า

13 76

UPDATE 5 FEB

• สำหรับสาวจีบันคนไหนที่ไม่ได้ลงชื่อแต่อยากมาแจมกับเรา สามารถ Walk in เข้ามาที่งานได้เลยครับ
  • ร้าน Tichaa Tearoom by Harnn นิมมานเหมินทร์ ซอย 17
  • หรือจะโทรหาจีบันก่อนก็ได้ที่เบอร์ 090-993-4808 แล้วเจอกันจ้า

UPDATE 2 FEB

สวัสดีจ้าสาวๆ จ๋าวเหนือตอนนี้ก็หมดเขตเล่นกิจกรรมแล้วนะคะ ไม่รู้มาก่อนเลยว่าสาวเชียงใหม่จะให้ความสนใจกับกิจกรรมมากขนาดนี้ ชาวออฟฟิศจีบันปลื้มปริ่มน้ำตาไหล อยากเจอกันแล้ว เลยตกลงกันใหม่ มีมติกันว่าเราจะเชิญ คนที่ลงชื่อทั้งหมดมาร่วมงานกับเรา !!นานๆ ไปทีไม่อยากให้ใครพลาดเลยจริงๆ หลังจากนี้ทางจีบันจะทยอยโทรคอนเฟิร์มให้ครบภายในเร็ววันนี้นะคะ และโกกิขอแจ้งให้ทุกคนทราบว่า เราจะเปลี่ยนแปลงสถานที่จัดกิจกรรมกันจากร้าน Librarista เป็นร้าน Tichaa Tearoom by Harnn นิมมานเหมินทร์ ซอย 17 เพื่อให้สามารถรองรับจำนวนคนที่เพิ่มมากขึ้นแบบไม่คาดคิดมาก่อน :) เราดีใจที่สาวๆ สนใจมากขนาดนี้แล้วเจอกันค่ะทุกคน อย่าลืมอัพเดต !! ชื่อและเบอร์โทรด้วยนะจ๊ะสาวๆเดี๋ยวจะโทรหาไม่ติด

สวัสดีเจ้าสาวๆ จีบันมิตรรักทุกคนวันนี้มีกิจกรรมมาชวนสาวๆ โดยเฉพาะสาวเชียงใหม่และสาวเหนือทุกคนไปป๊ะกั๋น "เม้าท์มอยสนั่นให้ลั่นนิมมานฯ" กันจ้า

เนื่องจากต้นปีหน้าทีมจีบันมีภารกิจที่ต้องไปพิชิตยอดอยที่เชียงใหม่พอดิบพอดี คราวนี้แลเห็นโอกาสที่จะได้พบเจอเพื่อนสาวชาวเหนือของเรา ที่ไม่ได้พบกันมาน๊านนาน ปีนี้อากาศดีเวลาได้เลยขอนัดรวมตัวสาวเหนือมาเจอกันหน่อย

" ฮาเร็มสัญจร " ครั้งล่าสุดเมื่อไหร่ไม่รู้ แต่ที่รู้ครั้งนี้เราบุกเชียงใหม่แน่นอนค่า สนุกสนานเม้าท์มอยกันตามประสาสาวจีบันแถมเวิร์คช็อปน่ารักๆ มุ้งมิ้งๆ ที่ตอนนี้เรายังไม่บอกว่าทำอะไร แต่ที่แน่ๆ สาวเหนือห้ามพลาด !! เพราะไม่รู้จะสัญจรมาอีกทีเมื่อไหร่ ฉะนั้นแล้วสาวๆ รีบมารายงานตัวกันด่วนๆ จ้า

งานนี้พบกับทีมจีบันและ "ป้าจีน" ตัวเป็นๆ ตัวจริงๆ แน่นอนค่าา พร้อมจะเม้าท์สนั่นให้ลั่นนิมมานฯ กันหรือยังจ๊ะสาวๆ

ฮาเร็มครั้งนี้เรามีนัดกัน ...

วันที่ : 7 กุมภาพันธ์ 2558 เวลา 09.30 - 12.30 น.

สถานที่ : ร้าน Tichaa Tearoom by Harnn นิมมานเหมินทร์ ซอย 17

สาวเหนือคนไหนอยากร่วมกิจกรรมกับเราเพียง " ลงชื่อในกระทู้นี้" ภายในวันที่ 15 มกราคม 2558

แล้วรอเราติดต่อกลับไปคุณอาจเป็น 1 ใน 20 สาวจีบัน (โซนภาคเหนือ) ที่เราจะได้เจอกัน

* อย่าลืมอัพเดทเบอร์โทร อีเมล และที่อยู่สำหรับติดต่อด้วยนะจ๊ะสาวๆ

โอ้ยอยากเจอแล้ว อย่าลืมมาจอยกันเยอะๆ นะคะ :)

แผนที่ทางไปร้านค่าาาาาา