HOW I STYE TIE DYE TEE | เสื้อมัดย้อมใส่ยังไงนะ ?

16 23

สวัสดีค่ะ :)วันนี้แอนมีวิธีเพิ่มความสดใสบวกกับนำไอเดียการแต่งตัวให้สนุกในทุกๆวันมาฝากค่ะ นั่นก็คือ " HOW I STYE TIE DYE TEE " ลองไปดูกันนะคะ เป็น Fashion Video อันแรก ถ้าผิดพลาดอะไรต้องขออภัยด้วยนะค้า

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ❤ ถ้าชอบ ฝาก Like และ Subscribe ไว้ด้วยนะค้า

หรือ อยากแนะนำอะไรเพิ่มเติมก็ได้ตามสบายเลยค่า

annexanonymous

annexanonymous

ANNE | BKK
,TH "Fashion has two purpose : Comfort and Love. Beauty come when fashion succeeds." -Coco Chanel-

FULL PROFILE