>> โต๊ะเครื่องแป้งในฝันของสาวๆ <<

19 6

สวัสดีค่าาาา

พอดีเรากำลังหาไอเดียตกแต่งโต๊ะเครื่องแป้ง แล้วเจอมาเยอะมาก

เลยอยากจะเอามาแชร์กัน เผื่อสาวๆในจีบันจะได้ปิ๊งไอเดียตกแต่งโต๊ะเครื่องแป้งของตัวเองกันนะคะ

แต่ละอันขอบอกว่าสวยมากกกกก สาวๆต้องฝันอยากมีโต๊ะเครื่องแป้งแบบนี้แน่นอน

เพราะความสุขขอองพวกเราคือการได้เสริมสวย ^^

ไม่ขอเกริ่นยาวละกันเนอะ ไปดูกันเลยดีกว่าค่ะ

• แบบวินเทจผสมโมเดิร์น มาแรงที่สุด
สำหรับใครที่ลังเลว่า เอ่อคอนโดชั้นโมเดิร์นนะ แต่อยากมีฟีลมุ้งมิ้งบ้าง

• แบบวินเทจแนวเจ้าหญิง หรูหราไฮโซ อลิซเบธมาเอง (ไม่ค่อยเข้ากะบ้านเราเท่าไหร่มั้ง)

• แบบวินเทจจ๋าแต่สามัญชนหญิงสาวชาวบ้าน (จขกท.ชอบแบบนี้ที่สุดเลย มันเก๋มากเลยนะ)

• วินเทจพอแล้วเน้อะ มาแบบโมเดิร์นกันบ้างดีกว่า อันนี้จะตกแต่งง่ายที่สุดเลย
    เพราะใช้แค่เส้นตรงอย่างเดียว หรือเส้นผสมเส้นโค้งก็ได้แล้วค่า เรียบๆเก๋ๆ

พอดีกว่าา เยอะและ 555555

บางอันก็น่าคิดนะ มันคงสวยได้อย่างเดียว แต่บรรจุกองทัพเครื่องสำอางเราไม่ได้หรอก

แต่..ถ้าเรารู้จักจัดการให้มันเป็นสัดส่วน มันก็ได้อยู่น้า

หวังว่าสาวๆคงได้ไอเดียวกันบ้างไม่มากก็น้อยนะคะ :))

Credit : pinterest

guitariism

guitariism

FULL PROFILE