ผมสวยด้วยเงินแค่ 100฿

7 0

เอ้าๆๆๆ ใครจะเชื่อว่าผมสวยได้ด้วยเงินแค่ 100 บาท

แต่เรลองมาแล้วมันทำได้จริงๆ แค่เพียงคุณมี " jena hair treatment wax "

ขอบอกก่อนเลยว่าจริงๆเราได้มาฟรี 555 เริ่มจากเพื่อนมันบอกว่าเห้ยๆ ลองดูดิ่มันดีจิง ไอเราก็เอ้อของฟรีจะไม่เอาก็กลัวเพื่อนจะเสียใจ อิอิ เลยเอามาลองใช้ดู

เหยแกรรร ปรากฏว่าเริ่ดอ่ะ เริ่ดจริง ขนาดที่ว่าครีมหมักผมยี่ห้อดังๆสู้ไม่ได้ เพราะเราเป็นคนผมเสียมากถึงมากที่สุดเลยลองมาหมดละตั้งแต่ถูกสุดๆไปยันของแพง แต่ไม่มีใครสู้เจ้าตัวนี้ได้จ้า นี่ลองมาหลายเดือนละกระปุกแรกหมดไป ก็ไปขอเพื่อนมาอีก 555 แล้วก็เลยถามมันว่าซื้อมาเท่าไหร่วะ แหม่พอรู้ราคาถึงกับอึ้งจ้า แค่เพียง100 บาทเท่านั้น ย้ำ 100 บาทค่ะคุณณณณณ!!!!!

มันดียังไงทำไมเราถึงติดใจ

ข้อ 1. กลิ่นธรรมชาติคือออกกลิ่นมะพร้าวๆเลยอ่ะ ไม่มีกลิ่นหอมๆฉุนๆ เหมือนครีมนวดทั่วไป แต่ถ้าใครชอบหอมๆไม่แนะนำนะคะ

2. มันทำมาจากน้ำมันมะพร้าว ช่วยให้ผมเงางาม ไม่ชี้ฟู นี่เริ่ดมาก

3. ราคาถูกแสนถูก ถ้าเทียบกับผลที่ได้รับถือว่าคุ้มค่าเกินราคามาก

หาซื้อได้ตามร้านขายส่งเครื่องสำอางทั่วไปนะคะ ย้ำๆๆๆ อีกที แค่100 บาท ไปหาซื้อมาใช้กันเถอะค่า กระปุกเดียวนี่ใช้ได้ 3เดือนอ่ะ เกินคุ้มไปละ

ferrarii

ferrarii

FULL PROFILE