How to แต่งหน้าไห้ติดทนนานตลอดวัน ไม่เมือกไม่มัน style สาวเกาหลี Korean look คลิป ฮาๆค่ะ

1 0

สวัสดีค่าา นี่เป็นกระทู้และคลิปแรกของเรานะค้ะ

แนะนำตัวก่อนเลยชื่อกะเพาค่ะ พอดีได้ไปเรียนแต่งหน้ามาเลยอยากจะนำความรู้มาแบ่งปันค่ะ

กระทู้นี้เกี่ยวกับ How to makeup เกี่ยวกับ ทำอย่างไรให้เครื่องสำอางติดทนนนานตลอดทั้งวัน บางทีออกไปกินข้าวกะผู้ชายอ่ะเนอะ อิอิ กินๆอยู่หน้าหลุดก็ยังไงอยู่ วันนี้แต่งใสๆเบาๆดูไม่หนาแต่ปกปิดทุกจุดนะค่ะ ดูได้จากตอนเเรกหน้าขาวมาก แต่รับรองได้ว่าไม่โบ๊ะชัวค่ะ ไม่เน้นแต่งคิ้วหนาเป็นปลิงเนอะ (55555 พูดเกินไปแต่ตะก่อนเพื่อนเคยทักค่ะ)

คลิปฮาๆ อยากไห้ดูไห้จบนะค่ะตั้งใจทำมากเลยค่ะ เดี่ยวไว้คลิปหน้าจะมาสอนแต่งหน้าไปเล่นน้ำสงกรานนะค่ะ ฝากติดตามชมกันด้วยค่า ชอบฝากกด like เป็นกำลังใจให้กันด้วยนะค่ะ

kapow

kapow

FULL PROFILE