ช่วยตอบให้หน่อยน่ะค่ะ ชุดสูททำงานเป็นเซ็ต เสื้อกับกระโปรง กรุงเทพฯมีแหล่งขายที่ไหนบ้างค่ะ?

0 3

พอดีเป็นคนต่างจังหวัดค่ะ จะขึ้นไปซื้อชุดสูทที่กรุงเทพและซื้อของอื่นๆด้วย เลยอยากทราบแหล่งที่ขายชุดสูททำงาน ที่เสื้อสูทกับกระโปรงเป็นเซ็ตเดียวกันอ่ะค่ะ ว่ามีที่ไหนขายบ้าง เคยไปประตูน้ำเมื่อหลายปีที่แล้วเห็นมีขาย แต่ไม่แน่ใจว่าตอนนี้จะมีขายอยู่รึป่าวค่ะ? แล้วพอจะมีแหล่งขายที่ไหนอีกบ้างมั้ยค่ะ? รบกวนช่วยตอบให้หน่อยน่ะค่ะ แนวชุดสูทที่อยากได้ประมาณแบบตามรูปนี้อ่ะค่ะ

baby_amone

baby_amone

FULL PROFILE