[UNPACK แกะลอง and Friends] UD Naked Smoky กรี้ดกันทั้งปฐพี แล้วชั้นต้องมีมะ??

28 20

สวัสดีค่ะสาวๆ กลับมาพบกับ UNPACK แกะลอง and Friends! อีกแล้วนะยูวววว

แหม่ ช่วงต้นเดือนอย่างงี้ กระเป๋ายังหนักอยู่ใช่ไหมคะ? มาจัดอะไรเลอค่ากันไปหน่อยดีกว่า!

สัญญานะว่าจะไม่กรีดร้อง โอเคนะ?

ไอเท็มเลอค่าที่ว่านั้น ก็คือ..URBAN DECAY Naked Smoky Palette นั่นเองงงงง!!

และแน่นอนว่า จีบันจัดมาโชว์ทั้งที่เราไม่มีน้อย! ไม่ได้มาพูดๆ ปาดๆ ให้ดูเฉยๆ แน่นอน เพราะเราชวนอีก 2 สาวเจ้าแม่ฮาวทูสุดแซ่บเจ้าของสีผิวแสนสวย มาพูดคุย และช่วยแกะลองในวันนี้ คือสาว ออย Chila และสาวเนิร์ส Nurseryus นั่นเองค่า

เรื่อง packaging ก็สวยงามตามเนื้อผ้าแถมน่าจับต้องเป็นที่สุด ส่วนโทนสีนั้นก็ โอ้วววว คุมโทน smoky eyes ได้ครบมากๆ แต่ละสีก็เม็ดสีแน่นสุดๆ ไปเลยยยย

อ่ะๆ มาลองแต่งให้ดูบนเปลือกตา 3 สาวที่มีสีผิวต่างกันไป อยาก smoky ดุดันแค่ไหน จัดไปสิคะ รออัลไล!!!

เป็นไงกันบ้างคะ เห็นแล้วกระเป๋าตังค์สั่นเลยสินะ! หลายคนกำตังค์ 2,200 บาทกันแน่นนเลย แต่ช้าก่อนค่ะ เพราะน้องเค้ายังไม่เข้าไทย ยังไงจับเป๋าตังค์ให้มั่น รอกันช่วง ปลายสิงหานี้แน่นอนนน ^^

หรือถ้าใครไม่จุใจกับ version ภาพนิ่ง ไปดู 3 สาวนั่งเม้าท์กันได้ ที่นี่เลย!!

ถึงของจะยังไม่ขายเมืองไทย แต่ User Reviews เราเร็วมากค่ะ! มีให้รีวิวกันแล้วใครเคยใช้ก็ไปรีวิวกันได้นะ จะได้เป็นประโยชน์กับเพื่อนๆ แหละเธอออ

อย่าลืมกลับมาพบกับ UNPACK แกะลอง and Friends ได้ทุกวันที่ 1 และ 16 ที่ Youtube: JebanOfficial ที่นี่ ที่เดียวน้าาา

วันนี้ 3 แซ่บ เอ้ย! 3 สาว Jebanista ลาไปก่อนนะจ้ะ

บัยยยยยยยยย <3

fateye_slim

fateye_slim

make up เริ่ดแค่ไหน ไม่เท่ากับความมั่นใจในกระเป๋า :)
Jebanista Since 2008/ Jeban Team Since 2012

FULL PROFILE