มาเปลี่ยนสีผมด้วยตัวเองกัน กับ ครีมเปลี่ยนสีผม Revlon Colorsilk

8 0

มาแล้วจ้าสาวๆ กับคลิป How to เปลี่ยนสีผมด้วยตัวเอง เน้นๆสำหรับสาวที่มีผม ยาว ย้าว ยาว พร้อมๆกับการ Review ผลิตภัณฑ์เปลี่ยนสีผมของ Revlon Colorsilk ที่แตนยังไม่เคยใช้มาก่อน แตนเลือกสีน้ำตาลเข้ม Dark Brown no.30 เพราะอยากให้ผมดูเหมือนสีผมธรรมชาติ บอกไว้ก่อนเลยว่า เลอะเทอะสุดๆ เนื่องจากสีน้ำตาลที่เข้ม ประกอบกับผมที่ยาว แต่ผลที่ออกมาสีเสมอกันค่ะ เงางาม แต่เข้มไปนิด และผมดูเส้นใหญ่ขึ้น อาจจะต้องบำรุงเยอะหน่อย ถ้าเทียบกับราคา (ประมาณ 180/ ชิ้นที่ 2 หนึ่งบาท) โดยรวมถือว่าผ่าน พอใช้ได้ สีติดดี ออกสีเร็ว กลิ่นไม่ฉุน ทรีทเมนที่ให้มาเริ่ด สิ่งที่ไม่ค่อยปลื้ม คือ เลอะเทอะสุดๆ ผมไม่นุ่มชุ่มชื้นเท่าที่ควร ล้างสีออกยาก ต้องล้างหลายรอบมากๆ

ไปดูวีดิโอกันค่ะ ว่ามันเลอะเทอะขนาดไหน...

และสีที่ออกมาเหมือนกับหน้ากล่องแค่ไหน

ขอบคุณที่ทุกคนที่แวะเข้ามาชมวีดิโอคลิปของแตนนะคะ

ถ้าใครมีคำถาม หรืออยากทราบข้อมูลเพิ่มเติมสามารถทิ้ง comment ไว้ด้านได้เลยนะคะ

ชมรูปภาพ fashion & Lifestyle ของแตนได้ที่

Instagram: @tantaztic

Facebook Page: www.facebook.com/weartoworkstyle

weartoworkstyle

weartoworkstyle

My name is Tan. I have my Youtube channel call "Wear to Work Style" it is all about how i style my outfit my life style and a little bit of Make up (i am not that good at it but i will try). Please check out my channel!!

FULL PROFILE