REVIEW : รีวิว Beauskin lip gloss crystal shinning สีสวยม๊ากก

4 1

อั๊นยองงง สวัสดีชาวจีบันทุกคนค่า เพิ่งตั้งกระทู้นี้เป็นกระทู้แรก มารีวิวไอเทมงามๆก่อนเลยละกัน

ก็คือออออ ลิปกลอสของ beau skin ที่มี่ชื่อว่า crystal shinning lip gloss

แพคเกจสวยงามหรูหรา แต่ราคาสบ๊ายสบาย เราเอามารีวิวแค่สองสีนะคะ นั่นคือสี 707 coral beige (สีส้มนู้ด) และสี 710 siren rose (สีแดง) ไปดูรีวิวกันเลยจ้า

ตัวนี้คือสี coral beige เป็นสีออกนู้ดๆส้มอ่อนๆ เราชอบมากๆ กรี๊ดเลย แต่งสโมกกี้อายเบาๆแล้วทาสีนี้ งามมากคอนเฟิร์ม

และสีแจ๊ดดดของเราสี siren rose แจ่มจริงๆ ทาแล้วหน้าสว่างขึ้นเยอะเลย อิอิ เด่นมาแต่ไกล แต่สีก็ไม่ได้แดงแจ๊ดเหมือนในหลอดนะคะ ทาแล้วจะเป็นแดงซอฟๆสวยมากๆเลย

• มาดูสวอชทั้งสองสีเลยค้าบโผม

แล้วถ้าเอาสองสีมามิกซ์กันก็สวยอีกแบบน้า ทาสีนู้ดก่อนละเอาสีแดงทาด้านในไล่สีกันไป เกาหลีสุดๆ เราเห็นพี่นัตตี้ พลอยชมพู ทำฮาวทูลุคเคป๊อป เลยลองมาทาตาม หูยยยย เริ่ดค่าาา

ส่วนเรื่องติดทน เราไม่ค่อยเท่าไหร่นะ อาจมีหลุดบ้าง แต่ความชุ่มชื้นอยู่กับเราทั้งวันจ้าาา ไม่ตกร่องใดๆ

สีทั้งหมดของลิปตัวนี้มีทั้งหมด 10 เฉดสีนะคะ

มีโอกาสเราสอยมาทุกสีแน่นอน 5555

จบการรีวิวเพียงเท่านี้ ถ้ามีไอเท็มไหนเด็ดๆเราจะมารีวิวอีกนะค้าาา เขียนกระทู้ครั้งแรกอาจมีผิดๆถูกๆ ภาพไม่ค่อยชัด ก็ขออภัยด้วยน้า เจอกันใหม่จ้า บ๊ายบาย -3-

Loryookstyle

Loryookstyle

สวัสดีค่าา เราชื่อลูกยอ อายุ19 เรียน กทม.(กลางทุ่งมหาสารคาม) 5555 แฮ่ เรียนที่ มมส. มหาสารคามนะค้าา อิอิ
Loves all about beauty

FULL PROFILE