Review:lip supermom

12 0

สวัสดีเพื่อนๆทุกคนนะค่ะ เนื่องจากหลายๆคนถามปั้นชาทุกรูปทุกคลิป ที่ปั้นชาลง

ว่า"พี่ปั้นชาค่ะใช้ลิปอะไรสีอะไรค่ะ" มาแน่นมากกกกกก กอ ไก่ ล้านตัวววววว

ต้องมาจัดรีวิวนี้ให้ตามคำเรียกร้องหลังจากอินบ็อกในเฟสบุ๊คทะล่ม+++

ตัวลิป "Suprmom"เป็นแบรนด์คนไทยค่ะคุณภาพเท่าลิปฝั่งอเมริกาเลย

ต้องบอกก็นะค่ะว่ารีวิวนี้เป็นความคิดเห็นส่วนตัว ไม่มีอวยแบรนด์ ดีบอกดี

เนื่องจากลิปตัวนี้เป็นเนื้อแมทนะค่ะ เพราะงันสิ่งที่ต้องทำใจเลยคือความแห้ง ยังไงก็แห้งแน่นอน โดยส่วนตัวเข้าใจดี

ว่าลิปเนื้อแบบนี้ มันแห้งอยู่แล้วแทบทุกแบรนด์ แห้งมากหรือน้อยนั้นอีกเรื่องนึงนะค่ะ ส่วนตัวแนะนำให้บำรุงปาก

พอกลิปมันไว้ก่อนนอน และก่อนแต่งหน้า รวมไปถึงสคับปากบ้างค่ะ

ลิปตัวนี้มีสีให้เลือกค่อนข้างเยอะสีหลักๆคัดสรรมาแล้วว่าถูกใจสาวๆแน่นอนปั้นชามีตั้งแต่รุ่นแรก รุ่นนี้หยิบสีโดน

ใจมาแนะนำสาวๆค่ะและสีที่ถูกถามบ่อยมากๆทุกครั้งที่ทา ราคาถูกมากสำหรับคุณภาพที่ได้รับ

ดีงาม ราคาศึกษากำลังดี แปลงก็กำลังพอดีไม่ใหญ่เกินไป

สีที่ปั้นชาชอบมาก ทาบ่อยมาก คนถามเยอะมากกกกกกกกกกกกกก

คือสีเบอร์ 23 ค่ะ

สีนี้จะออกสีชานมค่ะชอบมากทาแล้วสวย มโนไปอีกกกกก

ปั้นชาว่าไม่ว่าผิวจะขาวหรือจะคล้ำทารอดแน่นอนค่ะ กลาย

เป็นสีประจำตัวปั้นชาไปแล้วตอนนี้ ลิปเค้าสีสวยค่ะอันนี้

ยอมรับเลยต้องให้เค้าจิงๆ ติดทนระดับสิบ ทาแล้วดูไฮโซ

มากๆ สโมกกี้อายแล้วทาสีเบอร์23 นะเกิดสุดๆ

สำหรับเพื่อนๆที่สนใจ ลงไปดูได้ที่เพจ ของเขาเลยค่ะ หวังว่าคงจะถูกใจเพื่อนๆและเป็นประโยชน์ต่อ

เพื่อนๆไม่มากก็น้อยนะค่ะ ไว้มีอะไรใหม่ๆปั้นชาจะมาอัพเดตทุกคนอีกแน่นอนค่ะ ใครสงสัยอยากรู้อะไรถามมาได้

เลยนะค่ะ ฝากกดไลค์ แชร์เป็นกำลังใจให้ปั้นชากันด้วยนะค่ะ สำหรับวันนี้ขอบคุณค่ะ

Puncha makeup

Puncha makeup

สวัสดีค่ะยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนทุกคนชื่อปั้นชานะค่ะขอบคุณทุกคอมเม้นทุกแชร์^^
ॐpunchaॐ
ยินดีต้อนรับสู้โลกอ้วนกลมค่ะ

FULL PROFILE