ทินท์และบาล์ม ช่วยแนะนำกันหน่อยนะคะ ^o^

แนะนำลิปบาล์มของBody Shopค่ะ ปากไม่เเห้งค่ะ หอมกลิ่นผลไม้ มีให้เลือกหลายกลิ่นตามชอบค่ะ ถ้าปากแห้งมากก็จะมีตัวที่สำหรับปากเเห้งโดยเฉพาะด้วยนะ เรย์ใช้ลาสเบอรรี่อยู่ค่ะเป็นสีชมพูอ่อน วาวนิดๆ ทาเเล้วปากดูชุ่มชื้นนุ่มนิ่ม ไม่เเพงด้วย 230 บาท ใช้ได้นานพอสมควรเลยล่ะ อันนี้ความชอบส่วนตัวนะคะ เผื่อเอาไว้ประกอบการตัดสินใจค่ะ

เราใช้ลิปมันของ bloom อยู่จ้า สามร้อยกวาสบาทได้ กระปุกใหญ่ ใช้ได้นาน ใช้แล้วปากหายแห้งเลยค่ะ

ทิ้น แนะนำของ castledew ค่ะ สีดูเป็นธรรมชาติ แพคเกจก็น่ารัก ซื้อที่ร้าน feresa สยามซอยสาม ราคา 310 บาท ได้แถมบีบีมา 6 ซอง คุ้มดีค่ะ แต่ถ้าที่ฮิตๆกันก็ Etude ค่ะ สีสวยเหมือนกัน แต่เราว่าสีมันชัดไปหน่อย แถมถ้าซื้อใน shop นี่แพงมาก ถ้าสนใจ etude คงต้องพึ่งร้านหิ้วเอาจ๊ะ

อ๊า ใช้โทรศัพท์รุ่นเดียว+สีเดียวกับเราเล๊ยย
คิคิ ^^
ขอบพระคุณค่าาาาา..... MiRay และ porpra33 
ชอบทั้งสองความคิดเห็นเลย ก็กะจะไปซื้อมาแล้วใช้คนละวันอ่ะค่ะ อิอิ...
ส่วน xishyblue ก็ขอขอบคุณนะคะ ที่ตาดีมากเลย อิอิ..ชอบสีชมพู
บำรุง เราใช้ lip plump ของ bloom ค่ะ

ส่วนทิ๊น ใช้ castle dew สีแดง อิอิ
ขอบคุณมากมายค่า.... NRJ

นี่ ๆ .... เราใช้บำรุง MAC มีกันแดดด้วยนะ tint ของ Benefit ใช้ดีอ่ะ ทนดี ทั้งแก้มทั้งปาก

ขอบคุณมากๆค่ะ คุณแอนนี่ :)

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น